ช่วยแนะนำเกมทีงับ^^
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ช่วยแนะนำเกมทีงับ^^

OverclockZone Member kenlogos's Avatar

Default ช่วยแนะนำเกมทีงับ^^

คือว่าผมชอบเล่นเกมแนวๆแบบBioshockอ่ะครับ หรือ Resident4 ใครมีเกมแนวนี้มาแนะนำกันหน่อยนะครับ คือว่าผมซื้อแผ่นแท้อ่า เลยต้องขออความเห็นหน่อยว่าหนุกรึเปล่า กลัวซื้อมาเล่นไม่หนุก เอาภาพมาลงด้วยยิ่งดี
    สเปคเครื่องผม ขอเกมที่ผมเล่นแล้วลื่นนะงับ ปรับไม่ต่ำกว่าปานกลางนะฮะ เดวภาพไม่จวย
    Core2Duo T7500 2.2 Ram2G GF8600M GT ddr3
    ลืมบอกไป ผมเล่นบนวิสต้านะงับ 32บิท HomePremium

OverclockZone Member sungod1422's Avatar
    พระราม 2 / บางปะกอก / บางปะแก้ว

Crysis
    COD4
    Gear of war
    Fronlines : Fuel Of War
    Lost Planet
    Rainbow Six Vegas 2
    พอมะคับ อิอิ

Bookmarks

Bookmarks