Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบร์อดจอก ๆ หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบร์อดจอก ๆ หน่อย

ผมต้องการ บร์อด ที่มีสเปคดังนี้ แต่ราคา 800-1200
    775 ddr2 pciex 16x full speed พอดีตัวที่ใช้มันวิ่งที่ 4เอ็กเองครับ ขอบคุณล่วงหน้า

วิ่งที่ 4x อาจจะเกิดจากการตั้งค่าที่ผิดพลาดก็ได้ครับ ลองเช็คดูอีกที จะเสียตังค์ทำไม?
    Last edited by kittiphat32; 18 Apr 2008, 23:50:47. Reason: ข้อมูลผิด

Comment

มือ2ก็ได้ครับ

Comment

มือ2 ช่วยได้ครับ

Comment

แนะนำมาเลยคครับ

Comment

Originally posted by kittiphat32 View Post
            วิ่งที่ 4x อาจจะเกิดจากการตั้งค่าที่ผิดพลาดก็ได้ครับ ลองเช็คดูอีกที จะเสียตังค์ทำไม?
            ลองดูที่นี่ครับ http://www.asus.com/products.aspx?l1...74&modelmenu=2

Comment

แล้วผมจะเอารุ่นไหนดีครับ

Comment

Working...
              X