Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้มีอุปการะ ช่วยจัด spec คอมฯ ราคาประมาณ 20,000 +- 5,000 ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้มีอุปการะ ช่วยจัด spec คอมฯ ราคาประมาณ 20,000 +- 5,000 ด้วยครับ

เนื่องด้วยคอมฯตัวเดิมมีอันเป็นไปในช่วงสาดน้ำแห่งชาติที่ผ่านมา

ตามอาชีพนั้นเป็นต้องใช้ โปรแกรม 3DsMAX, ACAD, PhotoShop, Illustrator
    ส่วนงานอดิเรก ใช้ PhotoShop, เล่นเกมซิ่งรถ, ออนเอ็ม เท่านั้นครับ

ส่วนตัว เคยใช้ทั้ง AMD และ Intel มาแล้ว จะอะรัยก้อได้ครับ...ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด
    งบประมาณ 20,000 +- 5,000 ไม่รวมจอและอุปกรณ์ต่อพ่วงทั้งสิ้นครับ

ปล. คอมฯล่าสุดที่มีอันเป็นไป เป็น P4 2.0 แรม 1 GB VGA 128...เกือบจะโบราณล่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
Working...
X