Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่มเติมเคสใหม่ให้เย็นนิดนึง ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by puyfw2229 View Post
    เคส นีมันโมมาแล้วหรอครับ ไม่ต้องแต่งไรเลยใช่ปะ
    ใช่ครับ

Comment

Originally posted by monsterboy View Post
      และตัวนี้ ช่องใส่ HDD ได้กี่ช่องหรอคับ กำลังจะเปลี่ยนใหม่ เพราะอันเก่า มันใส่พัดลมเป่า HDD ไม่ได้ ไม่มีช่องให้เข้า -*-
      ใส่ HD ได้ 6 ช่องครับ

Comment

หุหุหุ สวย น่ารัก โดนใจ

Comment

สวยดีคับ

Comment

โอวเจอคนใ้ช้โต๊ะคอมเหมือนกันเป๊ะ!!~ *-*
            ยิ่งเห็นแบบนี้ รีับไปซื้อจอ LCD ดีกว่า เหลือที่เยอะแยะ CRT เก่าๆ เต็มโต๊ะเลยทีเดียว - -

Comment

Working...
            X