Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านคอมไหนที่ใหญ่ที่สุดแล้วของเยอะสุดให้ พันทิพ แล้วในเชียงใหม่อีกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านคอมไหนที่ใหญ่ที่สุดแล้วของเยอะสุดให้ พันทิพ แล้วในเชียงใหม่อีกครับ

พอดีอยู่ลำพูนอะ จะไปซื้อคอมสัก50k ครับ ไม่รู้ว่าร้านไหนที่ตัวเลือกเยอะๆในเชียงใหม่แล้วใหญ่ด้วย
    แต่ผมอาจจะไปซื้อที่พันทิพกรุงก็ได้อะ เผื่อได้ไปอะครับ

ที่เชียงใหม่ ก้พันทิพเชียงใหม่ไงคับ ที่เชียงใหม่ก็มีพันทิพนะ

Comment

ตึกคอมซิตี้ , คอมพลาซ่า , ไอคอน , CM , พันทิพ ที่เชียงใหม่หมดเลยครับ ลองเลือกไปดูเอา

Comment

midami

Originally posted by waiwai View Post
        ตึกคอมซิตี้ , คอมพลาซ่า , ไอคอน , CM , พันทิพ ที่เชียงใหม่หมดเลยครับ ลองเลือกไปดูเอา

พันทิพ ที่เชียงใหม่ อย่าพูดถึงพัทืเชียงใหม่เลย คนแถบไม่มี CMผมเห็นมีอยู่สองร้าน ร้านJIB และร้านขายตรง ตึกคอมซิตี้ , คอมพลาซ่า , ไอคอน ไม่ค่อยไปเข้าไป มันอยู่ข้างใน
        แต่ผมอยาได้ชื่อร้านอะไม่ใช้ชื่อ***งมันอะ อยากได้ชื่อร้านอยู่***งไหน
        ขอเป็นร้านที่มีอะไหร่เยอะๆหน่อย อุปกรณ์แต่งเยอะๆด้วยครับ ถูกด้วยครับ

Comment

เข้ากรุงครับ จบ1000 ทิบมีมากมาย

Comment

midami

Originally posted by willkungza View Post
            เข้ากรุงครับ จบ1000 ทิบมีมากมาย
            มันไม่แน่อะถ้าไปซื้อโดนตรง หรือสั่งซื้อทางไปร์ษณี แบบไหนมันคุ้มครับ
            แล้วซื้อที่เชียงใหม่เลยจะคุ้มกว่า ซื้อโดนตรง หรือสั่งซื้อทางไปร์ษณี
            แต่ถ้าไปซื้อโดนตรงที่กรุงเทพเค้าอ่านจะลดให้ได้ช่ายป่าว

นั้นนะซิผมอยากหาร้านดีดีในเชียงใหม่ที่ของเยอะ ราคากลาง แค่นี้ ผมเรียนพิเศษอยู่ตึกCMไม่เห็นมีร้านที่ถูกใจผมเลยครับ

Comment

ชลบุรี ก็ไม่มีอ่ะไรเลยครับ ตึกคอม เหมืออย่างกะตึกโทรสับ+แผ่นผี อุปกรณ์ PC แทบจะไม่มี

Comment

ผมว่าพันธ์ทิพเยอะนะครับ แต่ว่าท่านจะสะดวกหรือปล่าว ค่าเดินทาง + ค่ากิน + ที่พัก ลองคำนวณดูครับ ว่าสั่ง ปณ. คุ้มกว่าไหม

Comment

Working...
                X