Announcement

Collapse
No announcement yet.

<_> OC ไปแล้ว อายุการใช้งานจะลดลงไหมครับ <_>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <_> OC ไปแล้ว อายุการใช้งานจะลดลงไหมครับ <_>

OC แต่ไฟ V.1.4 เดิมๆ อุณหภูมิตอนใช้งานหนักๆ 42 เปิดเครื่องเฉยๆ 34-36

ต่ออีกหน่อยนะครับ การที่เราเพิ่ม FSB จนทำให้ ดับบ่อยๆ มานจะมีปัญหาไรไหมครับ

Comment

มีเวลาให้เครม 3 ปี อย่ากลัว

รักจะ OC อย่ากลัวครับ ไม่งั้นไม่รุ่ง

ตอบกวนตีนหน่อยแต่จริงใจและเข้าใจง่ายที่สุดแล้ว

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
        มีเวลาให้เครม 3 ปี อย่ากลัว

รักจะ OC อย่ากลัวครับ ไม่งั้นไม่รุ่ง

ตอบกวนตีนหน่อยแต่จริงใจและเข้าใจง่ายที่สุดแล้ว
        ผมไม่กัวพังหรอกครับ พอดีผมเปิดบอทอยู่10ก่าตัว ถ้ามีปัญหาไปเครม มานเสียเวลา เปงอาทิตย์ๆเลยหละครับ ที่สำคัญ อยู่ ตจว. ด้วย หุหุ เหงจัยคน ชนบท หน่อยนะครับ
        Last edited by herodavilman; 7 Dec 2006, 13:32:49.

Comment

beg for push please

Comment

Working...
          X