Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรมไรตรวจสอบแรมเสียได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรมไรตรวจสอบแรมเสียได้มั่งครับ

ตอนนี้มันขึ้น error 0x0000000a กับ 0x00000050ประจำครับ แล้วก็มีเขียนว่าเกี่ยวกับ physical memory ก็เลยสงสัยว่าแรมจะเสียรึเปล่า เลยอยากรู้ว่าใช้โปรแกรมไรตรวจสอบได้มั่งครับ อยากได้ที่ตรวจสอบใน windows ไม่ต้องตรวจสอบจาก command prompt ครับ
    เพราะตัวของ microsoft memory disaganost มันให้สร้างแผ่นบูตก่อนอะครับ พอดีผมไม่มี ไดรว์ a ครับ ขอบคุณมากครับ

สรุปมานบลูสกรีนใช่มั้ยคับ

Comment

Working...
    X