Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อโน้ตบุ้คมา แล้วแกะสติ้กเกอร์ตรงมือวางกันมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่าว่าแต่แกะเลยครับ ยังหาซื้อมาติดเพิ่มอีก^^ ล่าสุดเพิ่งติด vista เพิ่ม(จริงๆใช้vistaเถื่อน) อิอิ สวยดีครับ

Comment

จะแกะก็เสียดายอยู่ครับ มันสวยดีออกนะ ดูแล้วน่าพกน่ะคับ อิอิ

Comment

ไม่แกะครับ ชอบแบบ original มากที่สุด

Comment

ผมแกะออกครับ กลัวขายแล้วเสียราคา เครื่องด่างๆใครเขาจะสน

Comment

asus a8sc มายังไง ติดยังงั้นเลยครับ

Comment

อีกหนึ่งเสียงคับผมไม่แกะ เพราะพึ่งซื้อมา 55 5

Comment

ผมรอให้ครบ 7 วันแล้วเครื่องไม่มีปัญหาก็แกะทิ้งหมดครับ
                ถ้าทิ้งไว้นานมาก เวลาแกะออกมาจะเป็นรอยด่างสีไม่เท่ากัน
                สีที่อยู่ใต้สติ๊กเกอร์จะเข้มกว่าตรงที่ไม่ได้ติดครับ คราวนี้จะ
                แก้ไขก็ยากแล้วครับ
                Attached Files

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  อย่าว่าแต่แกะเลยครับ ยังหาซื้อมาติดเพิ่มอีก^^ ล่าสุดเพิ่งติด vista เพิ่ม(จริงๆใช้vistaเถื่อน) อิอิ สวยดีครับ
                  หาจากไหนครับท่าน ผมก็อยากได้เหมือนกัน

Comment

เพื่อนผม ใช้acer มันใช้จน สติ๊กเกอร์เสป็ค มันเผยอลอกออก พอลอกออกเกินครึ่ง มันดึงทิ้งเลยครับ

Comment

ผมใช้ acer งะครับแรกๆ ก็ติดเพราะตอนนั้นซื้อมาแพงด้วย acer travelmate 290E 50000 ถ้วนๆ เมื่อสามสี่ปี่ที่แล้วใช้มาเดือนนึงสายแพจอพังแล้วมันก็มีสติกเกอร์ acer 2 hr ซ่อมเสร็จภายใน 2 ชมไรนี่แหละถ้าไม่เสร็จมีเครื่องสำรองผมก็เอาเข้าศูนย์เค้าบอกขอเชคอาทิตย์นึงเครื่องสำรองก็ไม่มีเลยลอกออกซะหมดเลย 555555

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                        จะแกะก็เสียดายอยู่ครับ มันสวยดีออกนะ ดูแล้วน่าพกน่ะคับ อิอิ
                        ถูกครับ ทำนองว่าเครื่องกูยังใหม่นะโว้ยทำนองนี้ ว่าจะเอาสติกเกอร์ใส่มาปิดกันไว้อีกที เวลาขายตอสเป้กก็จะเห็นชัดเจนครับ อิๆ ตอนนี้เวลาเล่นเอาผ้าเช็ดหน้ามารองเอากันเหนีย่ว
                        Last edited by ohuang; 20 Apr 2008, 14:00:08.

Comment

ไม่แกะครับ เสียดายสติกเกอร์ AMD Turion x2

เอาไว้ข่มพวกเพื่อน ที่มันใช้Intel(พวกไ่ม่ค่อยตาสีตาสาคอมพ์ บ้าโฆษณา)

Comment

ของรุ่นพี่ที่ รร ครับ

ขอบคุณเจ้าของภาพมา ณ ที่นี้

Comment

ถ้าเครื่องสีขาวผมว่าก็น่าลอกออกนะครับ เพราะสีขาวมันเหลืองง่ายเวลาใช้ไปนาน เห็นชัด
                              ของผมมันออกมืดๆอะ s41 เลยไม่คิดว่าจะเป็นปัญหาไรเลยไม่แกะ ออก

Comment

แผ่นใหญ่ๆ ของ asus แกะออกหมดเลยครับ เพราะแปะมาเอียง

แปะไว้เหลือแต่สติกเกอร์ทุเรียนที่แปะอันเดียว โชว์ได้ 3 อันเลยน่ะครับ

Comment

Working...
                                X