Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังพอหาซื้อ microlab X3 5.1 มือ1 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังพอหาซื้อ microlab X3 5.1 มือ1 ได้ไหมครับ

ว่าจะไปถอยมาต่อกับ เครื่อง DVD ที่บ้านน่ะครับ (มันคงต่อได้เนอะ)

จะลองไปเดินๆที่พันทิพย์ อยากให้ช่วยแนะนำร้านสักหน่อยครับผม

โอ ผมว่าเกลือนอะครับ - - น่าจะมี

Comment

P & Y ด้านหลังหน่อย ชั้น 4 มั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด มีทั้ง X3 2.1 ละก้อ X3 5.1 เลย ราคา 2 พันกว่าๆ

Comment

2 พันกว่า เป็นตัว 2.1 ครับ

ถ้าเป็น 5.1 ราคาจะอยู่ที่ 4650 ครับ รูดปรืด ชาร์ต 2 เปอร์ครับ

หรืออีกที่นึงที่มีแน่ๆ คือที่บ้านหม้ออ่ะครับ สะดวกตรงไหนไปตรงนั้นครับ ขอให้ได้ลำโพงที่ชอบไวไวนะค้าบ

Comment

อยากซื้อด้วยคน........แต่ไม่มีตังค์

Comment

เห็นที่เซียร์มีหลายร้านเลยอ่ะ เยอะจนซื้อไม่หมด

Comment

Leona G9 Excite ดีกว่าเห็นๆ ครับ ตอนแรกผมก็ชอบ X3/5.1 ครับ แต่พอฟัง G9 Ex คนละเรื่องเลย ราคาแพงกว่านิดหน่อย แต่ความคุ้มค่าต้องยกให้เค้าจริงๆ

http://www.wijitboonchoo.com/testrep...d=33&category=

Comment

Originally posted by ForcEV View Post
                Leona G9 Excite ดีกว่าเห็นๆ ครับ ตอนแรกผมก็ชอบ X3/5.1 ครับ แต่พอฟัง G9 Ex คนละเรื่องเลย ราคาแพงกว่านิดหน่อย แต่ความคุ้มค่าต้องยกให้เค้าจริงๆ

http://www.wijitboonchoo.com/testrep...d=33&category=
                หูเห็นด้วยครับ มันคนละเรื่องกันเลยจริงๆ

Comment

ผมว่า G9 กับ X3 5.1 เนี่ยมันเป็นมวยคนละรุ่นกัน

Comment

Originally posted by bohemian View Post
                    ผมว่า G9 กับ X3 5.1 เนี่ยมันเป็นมวยคนละรุ่นกัน
                    ใช่ครับน่าจะเป็นมวยคนละรุ่น แต่ถ้าพูดถึงเรื่องความคุ้มค่า ยอมเสียเงินอีกนิดหน่อย แล้วได้ความคุ้มค่าที่สุดยอด มันไม่น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีเหรอครับ เมื่อเทียบกับลำโพงกระป๋องราคาแพง

Comment

แล้ว g9 มานเท่าไหร่หรอครับ ผมก็หาๆอยู่ 5.1 อะ

Comment

วันนี้ผมเอา G9 Ex แขวนเรียบร้อยแล้วครับ พลังเสียงสุดยอดจริงๆ อยากให้ลองฟังกันดูครับ
                        พูดจริงๆ นะครับ คุ้มครับ
                        G9 Ex ราคาตั้งอยู่ทื่ 7990 ต่อรองได้นิดหน่อยครับป๋ม

ปล. G9 กับ G9 Ex คนละรุ่นนะครับ

G9 Sub 8" ไม้แท้
                        G9 Ex Sub 10" ไม้ MDF

โดยรวมเค้าว่า Sub G9 Ex นุ่มลึกกว่าครับ

แต่ถ้าให้ชัวร์แนะนำให้ลองฟังกะหูตัวเองครับ
                        Last edited by ForcEV; 25 May 2008, 23:20:59.

Comment

Originally posted by bohemian View Post
                          เห็นด้วยครับ

Comment

ปล่อย G9 ex

เหลือประกัน6เดือน ขาย5000 ติดต่อ0859984716

Comment

อยากให้ไปลอง eacan A200 5.1 ดูก่อนครับ

ไม่แ่น่คุณอาจจะเปลี่ยนใจก็ได้นะครับ

Comment

Working...
                              X