Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า IE7 แล้วเป็นอย่างนี้บ่อยมากๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า IE7 แล้วเป็นอย่างนี้บ่อยมากๆครับ

ทำไงดีครับ

ทำใจ
    ให้ไปใช้ตัวอื่นเล่นเน็ตแทน

Comment

หากยังนิยมและชื่นชอบในตัวของ IE7
      ก็คงต้องลองแก้ไขด้วยการอัพเดท patch ต่างๆจากทางเว็บแล้วหละงับ จุดนี้จะสามารถแก้ไขอาการดังกล่าวได้ดีพอสมควร(ในระดับนึง)

หากยังมีปัญหาดังกล่าวมาให้กวนใจอีก คงต้องลองใช้งาน browser ตัวอื่นลองเปรียบเทียบดูแล้วหละ
      จะได้เห็นถึงข้อดีและข้อเสียของแต่ละตัว เพื่อความเพลิดเพลินในการเยี่ยมชมเว็บไซด์ต่างๆ โดยปกติสุข....

Comment

ผมเลิกใช้ IE แล้วครับ ผมใช้ operaแทน จะใช้เวลาอัพไฟล์เท่านั้นครับ .......

Comment

ขอบคุงจ้า

Comment

ลองลบแล้วลงใหม่ดูครับ ลองอัพ Service Pack ด้วยครับ

ไม่ได้จริงๆก็ต้องเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นๆดูครับ

ปล.เล่นเกมออนไลน์คงเซงอ่ะนะ เพราะมันชอบ IE กัน

Comment

ตัว หลัง ๆ ไม่ค่อยจะเป็นแล้วนะครับ

Comment

ลอง Update ผ่าน Window ดูครับ แต่ต้องเป็น Win ที่ Update
                ได้นะครับ อาจจะแก้ปัญหาได้ ไม่ก็ลอง Firefox หรือใช้ทั้ง 2 อย่าง
                ไปเลยครับ

Comment

อ่า ลองหาตัวใหม่มาลงทับดูคับ

Comment

ตรง for more Information about this error
                    click ตรง click here ดูว่ามัน Error จากสาเหตุอะไร
                    เช่น ตย จาก www ที่มี flash มาก และห่วยอย่างบางที่
                    มัก error จาก flash ก็ Uninstall ออกไป
                    เมื่อ system ขอ install ใหม่ก็ reinstall
                    ดูชื่อ Application ที่ทำให้ Error แล้ว Post จะตอบให้
                    ที่ไม่เห็นแล้วตอบเนี่ย มั่วทั้งนั้น และก็จะแก้ไม่ตรงเหตุ ผลคือยัง error อยู่

Comment

อีกหน้าที่ดูได้ ว่า error จากอะไร
                      Attached Files

Comment

Try updating Internet Explorer 7 Cumulative Update for Windows XP SP2.

Update

Comment

Working...
                        X