Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ ASSASSINS CREEDด่านนี้ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ ASSASSINS CREEDด่านนี้ผ่านยังไงครับ

เกมส์ ASSASSINS CREED ด่านที่เราต้องประลองฟันดาบแบบหนึ่งต่อหนึ่ง
    และสองต่อหนึ่ง ผมฟันมาเกือบทั้งวันแล้วยังไม่เห็นจะผ่านไปไหนได้เลยครับ
    ทำยังไงจะให้ผ่านได้ช่วยหน่อยนะครับ

อันนั้นเป็นโหมดฝึกหัดครับ
    ไม่ต้องทำก็ได้ แค่มันจะสอนให้เรารู้ก็เท่านั้นเองว่าทักษะที่ให้เราทำนั้นทำอย่างไร ก็เท่านั้นเอง
    แต่ถ้าทำถูกต้องมันก็ผ่าน แต่ก็ไม่ได้อะไร

Comment

โป๊ะเช๊ะครับ นั่นเป้นการฝึกซ้อม

Comment

สงสัย จขกท แอบฝึกจนเก่งแล้ว

Comment

555+ Assassin ในตำนาน กรั๊กๆ

Comment

แล้วเราจะข้ามไม่เล่นได้ไหมครับ กดตรงไหนท่านไหนทราบช่วยตอบหน่อยครับผม

Comment

อย่ากดf
              กดesc
              กดexit
              กดtab ดูแผนที่ เดินหนีทหารไปทางนอกเมือง อย่าไปคุยกับมัน อิอิ

Comment

ถ้าสู้กันอยู่ก็กด F ออกจากโหมดต่อสู้เลยครับ
                แล้วกด ESC

Comment

อยากทราบว่าด่านที่มันให้เก็บแผ่นอะไรไม่รู้30แผ่นผมเก็บครบแล้ว
                  มันให้ไข้ปริศณาอะไรหรอคับทราบแล้วบอกผมด้วยคับ

Comment

Working...
                  X