Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีจอยPSหัวPrinterไม่มีไดร์เวอร์ขอหน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีจอยPSหัวPrinterไม่มีไดร์เวอร์ขอหน่อยงับ

มีจอยPSหัวPrinterไม่มีไดร์เวอร์ขอหน่อยงับ และขอขั้นตอนการลงด้วยงับกับวิธีเซทขอบคุนมากๆๆๆครับ

ขอรายละเอียดกว่านี้หน่อยดีกว่านะครับคนต่อไปจะได้ตอบได้ ^^"

Comment

โยนทิ้งแล้วซื้อใหม่เถอะครับ ตัวละ ร้อยกว่าบาทเองมั่ง ไปนั่งหาไดร์เวอร์ จะไปหาที่ไหน ยี่ห้อก็ไม่มี ผลิตจากจีนแดงอีก

Comment

น่าจะใช้ได้
        Last edited by tack77; 9 Sep 2008, 13:25:25.

Comment

Working...
        X