Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดวส์ไม่ผ่านครับ.........?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Soccer1397 View Post
    ลองแผ่นxp original ดุครับไม่ต้องโมถ้ายังไม่หายลองflash bios ดูครับ
    ฟันธงแล้วครับ บอร์ดชัวร์
    ว่าแต่แฟลตไบออสไม่เป็น มีใครพอแนะนำได้ไหมครับ

Comment

ลอง default bios ดูครับ กับ update bios

วิธี flash ส่วนใหญ่บางยี่ห้อใช้ software ที่มันมีมาให้ในแผ่นได้เลยทำบน windows นี่แหละ เช่นพวก asus , gig

Comment

ลืมสายแพ กันรึเปล่า

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เปลี่ยนเครื่อง ครับ
          Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
          ลืมสายแพ กันรึเปล่า

Comment

CPU เสีย

เคยทดลองเหมือนคุณทุกอย่าง สุดท้ายตัดสินใจเปลี่ยนMainboard ใหม่ แต่Mainboard ไม่เสียครับ แต่CPU เสีย
            ใคร จะคิดว่า CPU เสียละครับก็บูทขึ้นมาก็บอกความเร็วบอกรุ่น ได้ทุกอย่าง แต่ลง XP ไม่ได้อย่างเดียวครับ

Comment

Working...
            X