Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหากระทู้ครับ(ต้องขอโทษไว้ก่อนนะครับถ้าเป็นการรบกวน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหากระทู้ครับ(ต้องขอโทษไว้ก่อนนะครับถ้าเป็นการรบกวน)

ผมเคยเห็นคนในนี้เอากระทู้การโมชุดน้ำของฝรั่งมาให้ดู
    เค้าทำเองทุกอย่าง ตั้งแต่ บล็อก cpu chipset vga hdd ram psu ด้วย
    ใครพอจำใด้มันอยู่ไหนช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

คุณลอง search(ค้าหา) ดูรึยังล่ะครับ ?

จำชื่อกระทู้ได้ลางๆ หรือ คำสำคัญอะไรก็ ใส่ ๆ ไปเถอะครับ แล้วก็เลือกว่า ค้นในห้อง Modify เด๋วมันก็ โผล่มาเองแหละครับ

Comment

ผมก็พยายามอยู่ ที่สำคัญก็ตรง keyword นี่แหละ

Comment

Working...
      X