Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600Pro ที่ไม่มี Crossfire Bridge สรุปแล้ว Crossfire ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600Pro ที่ไม่มี Crossfire Bridge สรุปแล้ว Crossfire ได้ไหมครับ

HD2600Pro ที่ไม่มี Crossfire Bridge สรุปแล้ว Crossfire ได้ไหมครับ เห็นบางคนก็บอกว่าได้ บางคนก็บอกว่าไม่ได้

ถ้าได้ผมว่าจะไปสอยมา CF เล่น ๆ อิอิ

ดัน ๆ

Comment

ดันให้ตัวเองอีกหน่อย

Comment

การ์ดรุ่นเล็กครับ เค้าไม่ให้มานี่ครับ ขนาด 3650 ยังไม่ให้มาเลย

ส่วนมากบอร์ดที่รองรับการ CF แท้ๆเค้าจะให้มาเลยนะครับ

จริงๆที่ผมเคยได้ยินมาพวก 2600 Crossfire Non Bridge ได้ครับ

Comment

การ์ดจอ ATI บางรุ่น ไม่จำเป็นต้องใช้ บริค ในการเชื่อมเพื่อ CrossFire ก็มี (X850)
          ดูข้อมูลที่ข้างกล่องได้ว่ามันเขียนว่า CrossFire Ready รึไม่

Comment

ตัวที่ไม่มีช้องเสียบ สะพาน(รุ่นเล็กๆ)

ใช้CCC cf ได้เลยครับ ไม่ต้องต่อแค่เสียบ2อัน

ดูspec จากwebก็ได้ครับ มันจะเขียนว่า software CF สำหรับตัวที่ไม่มีที่ต่อสะพาน

Comment

Working...
            X