Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนื่องจากข้าพเจ้ารักAMDมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนื่องจากข้าพเจ้ารักAMDมาก

เนื่องจากข้าพเจ้ารักAMDมากข้าพเจ้าเลยอยากถามทุกท่านที่เคยลอง AMD OPTERON S 939
    ว่ามันใช้เล่นเกมส์ได้เจ๋งกว่า cpu ตัวอื่นมั้ยเนื่องจากยังไม่มีประสบการกับOPTERON รบกวนท่านผู้รู้อย่านิ่งดูดายกรุณาออกมาตอบให้สาวกได้ชื่นใจและประจักกับประสิทธิภาพของมันทีหรือเข้ามาพูดคุยเฉยๆก็ได้ ขอบคุณครับ

ไม่รู้นะ รู้แต่ว่า เล่นเกมส์แจ่มมากAMDอะ กะขาย 630 ไป 3500+ แล้วละแต่ไม่มีคนซื้อ....

Comment

ถ้าชอบเล่นเกมส์น่าจะลองพิจารณา Athlon 64 FX แทนครับ

Comment

รักมากก็แค้นมากนะครับ ที่รักนะเหตุคล้ายๆคุณ ที่แค้นจนเลิกคบเพราะ มุขชอบลดราคาแต่ที่ต่างประเทศมีขายนะ แต่บ้านเราเค้าทิ้งคนที่เคยอุดหนุนเขานะ ไม่มีของให้ซื้อเลย เว้นแต่ไปฝากซื้อจากที่อื่นเอาเอง ไม่รู้ใครหาซื้อ 3800X2 939 ได้บ้างละ

Comment

รักแท้ดูแลไม่ได้...

Comment

อ่า...นะทุกท่าน
            อยากถามทุกท่านที่เคยลอง OPTERON ว่ามันใช้เล่นเกมส์ได้เจ๋งมั้ย

Comment

มีไม่กี่ท่านนเวปหรอกครับ ที่มีโอกาศได้สัมผัส opteron ครับด้วยทั้งราคาค่าตัว โครงสร้างCPU ที่ออกแบบมาเพื่อ เซืฟเวอร์ ครับ

แรงนะแรงแน่ แต่ถ้าพร้อมจะซื้อ CPU ราคาขนาดนั้น ลองมอง FX ด้วยครับ CPU ต้วนี้เกิดมาเพื่อเกมส์โดยเฉพาะเลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                มีไม่กี่ท่านนเวปหรอกครับ ที่มีโอกาศได้สัมผัส opteron ครับด้วยทั้งราคาค่าตัว โครงสร้างCPU ที่ออกแบบมาเพื่อ เซืฟเวอร์ ครับ

แรงนะแรงแน่ แต่ถ้าพร้อมจะซื้อ CPU ราคาขนาดนั้น ลองมอง FX ด้วยครับ CPU ต้วนี้เกิดมาเพื่อเกมส์โดยเฉพาะเลยครับ
                เหนด้วยคับ opteron มันทำมาให้ใช้ได้ดีกว่าถ้าจะใช้เปนsever

แนะนำ FX เช่นกันคับ ไม่ก้อรอ FX - 74 ไปเลยคับ ^^

Comment

ใช้อยู่อ่ะ โอเคนะ แต่ เรากัวเรื่องความร้อนอยู่ เลยยังไม่กล้า oc เล่นเกมก็ดีนะ เท่าที่ทราบอ่ะ คอมันโครงสร้างคล้ายfxนะ ที่ติดตามคือฝรั่งมันชอบเอาตัวนี้มาโม เป็นFX แบบเพิ่มไฟ ค่อนข้างเสถียรกว่า X2 หลายตัว
                  พูดง่ายคือเป็น dualcore ราคาถูก เพื่อการเสี่ยง OC ครับ

Comment

ค่าตัวไม่แพงหรอกทุกท่าน opty 165 dual core 8000 ครับ
                    ผมเลยสนใจ

Comment

Working...
                    X