Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามเรื่อง CPU Mobile AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามเรื่อง CPU Mobile AMD ครับ

อยากทราบว่า CPU Mobile AMD ที่ไทยมีขายไหมครับ
    มือ1 หรือมือสองก็ได้

จำพวก
    AMD Turion64
    AMD Turion64 X2

Socket S1 หนะครับ

ถ้ามีใครพอทราบข้อมูล ช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ดัน ดัน ดัน

Comment

อยากรู้ด้วย

Comment

มีแต่สั่ง ebays อะครับ

ไม่ก็เดินหาตามร้านซ่อม Notebook น่าจะมี

Comment

Comment

.............

Comment

แกะจากโน๊ตบุ๊คเลยครับ แล้วแปลงลงคอม (กำ ผมล้อเล่นนะ)

ปล. ผมไม่รู้จริงๆ ครับ โทดทีๆ มาช่วยดัน อยากรู้เหมือนกานครับ

Comment

เหมือนเคยเห็นนะครับ ที่ fortune หรือว่าที่ pantip ไมแน่ใจอ่ะคับผม แต่คิดว่าน่าจะมีตามร้านซ่อม laptop อ่ะ แต่ทีนี้เค้าจะขายเท่าไหร่ และขายรึเปล่า อันนี้อีกเรื่องนะครับ เพราะเค้าอาจจะเก็บเอาไว้เป็นอะไหล่ให้กับลูกค้าบางคนที่ไม่อยากซื้อใหม่ อ่ะครับ

Comment

Working...
                X