Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำสเปค Q9450+9800GX2+ram 4gb 1066 ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำสเปค Q9450+9800GX2+ram 4gb 1066 ให้ทีครับ

อยากจะได้
    Q9450
    9800GX2
    ram 1066 4gb
    จัดยังไงดี แล้วของอะไรดีอะครับ ช่วยแนะนำที ขอราคาคร่าวๆนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

กะไว้ซักไม่เกิน 70000 จะไหวมั๊ยอ่า...

cpu Intel q9450 12500
    mb asus MAXIMUS FORMULA 9500
    ram g.skill 4PK/1066 4GB(2GBx2) 5600
    vga GF9800GX2 HDMI 22000 ราคา+-แตกต่างอยุ่กับยี่ห้อครับ แต่ไม่น่าเกินนี้
    hdd seagate 500 GB SATA II 32MB 2ลูกจับมันraidกัน 3700*2 7400
    dvd rom .................... แล้วแต่ชอบ ประมาณ1000ได้
    psu tagan-BZ800 800W 6800 ถ้าเอาประกันแบบเสียเปลี่ยนใหม่เลยก็เช่นของ tt
    หมดนี่64800
    case ......................... แล้วแต่ชอบว่าจะเอาหรูแค่ไหน อย่าลืมเหลือเงินไว้ซื้อพัดลมด้วยนะครับ แล้วก็เม้ากะคีบอด
    แรงไปบอกได้นะท่านจะได้ลดมันลงมาหน่อย อิอิ^^ มันลดเมนบอด ฮาดดิส ได้ครับ ส่วนpsu นั้นเผื่ออนาคต
    Last edited by safe; 21 Apr 2008, 05:08:52.

Comment

จะเอาไปทำอ่ะไรหรอท่าน อย่าบอกนะว่าเล่นเกมส์

Comment

โหย เสปกโหดจิงๆๆ จะเอาไปเล่นเกมไพ่นกะจอก หรอคับ เสปกสุดยอดจิงๆ

Comment

* * สเปก สุดๆจริงๆ เห็นแล้ว อิ๊จฉา

Comment

ไมไม่รอสักกลางเดือนครับ สเป๊กนี้ก็เหลือแค่55เค-60เค ได้ครับ
            แต่จะมีของออกมาใหม่อีก CPU การ์ดจอพวกนี้ครับ

Comment

- -
              ที่ผมติดใจสุดคือ
              q9450
              มีของให้ถอยมาใช้หรอคับ เห็นหายากนิ

Comment

ทั้งแรง+หรู จัง

Comment

อยากได้มั่งจังเลย แต่คงจะไม่มีตังขนาดนั้น อิอิ

Comment

ใช้งานด้านใหนครับ

Comment

เห็นล่ะอยากได้มั่งจิงๆ

Comment

ไม่แนะนำให้ซื้อ การ์ดจอ สูงๆ ครับ ตก มาแล้ว
                        จะช้ำแบบผม ฮ่าๆ ใช้ GTX ไปก่อนเถอะ แต่
                        cpu ถ้าหาได้ตามนั้นก็เยี่ยมครับ แต่การ์จอเล่น
                        9800GTX ไปก่อน ดีกว่าครับ เก็บตังอีก 1 หมื่นไว้
                        รออัพใหม่ดีกว่า เดือน หน้า ปลายๆ เดือนก็หน้าจะมีแล้วครับ
                        เชื่อผม แล้วจะไม่เสียใจ

Comment

ช่วยแนะนำสเป็คให้น่อยครับ

โห สเป็คท่าน แจ่มๆ

Comment

จะเอาไปขุดบ่อน้ำมันหรอคับ

Comment

เอ่อรบกวนช่วยจัดเสป้กแบบนี้ให้ผมทีครับ ขอเป็นตัวนี้เลย9450 แรม4กิ้ก(ถ้าเป็นแถวละ2ได้ก็ดีเลยครับ) การ์ดจอ
                              คิดหนักอยู่เพราะว่าเครื่องนี้จะซ์้อไว้ทำงานกราฟฟิค ไม่เล่นเกมเลยครับ การ์ดจอควรเป็นแบบไหนดี ทำงาน3ดีบ้างไม่หนักมาก HDไม่ต้องเยอะมาก120กิ้กก็พอครับเพราะมี320อยู่แล้วตัวนึง งบอยู่ประมาณ45kครับ
                              แล้วถ้าผมจะลงwin server คิดว่ามันจะโอเคมั้ยครับเผื่ออนาคตเกิดบ้าขึ้นมายัดแรมไป8กิ้ก555 มันจะเวิ้คมั้ยครับรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X