Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเชื่ออันไหนดี?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเชื่ออันไหนดี?

เล่นบอกอุณหภูมิ คนละอย่างกันแบบนี้ แล้วจะให้เชื่ออันไหนกันล่ะ

บ้านไม่มีปรอทวัดซะด้วย....

เป็นผม จะหาโปรแกรมอีกสัก 2โปรแกรม แล้วดูว่าโปรแกรมไหนอุณหภูมิเท่ากัน ถ้าอันไหนที่แปลกไปกว่าเพื่อนคือมันไม่ใช่

Comment

ใช้เครื่องวัด ชัวร์สุด

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
        เป็นผม จะหาโปรแกรมอีกสัก 2โปรแกรม แล้วดูว่าโปรแกรมไหนอุณหภูมิเท่ากัน ถ้าอันไหนที่แปลกไปกว่าเพื่อนคือมันไม่ใช่
        ลองใช้ rivatuer hwmoniter speedfan ลองเทียบทั้งหมดดู

Comment

ของผมก็เป็น GPUz มันแสดงต่ำกว่าตัวอื่นให้ชื่นใจเกือบๆ8 องศาเหมือนกันเดะ

Comment

แต่งงอยู่อย่าง เป็นแต่8800 ตัวอื่นแสดงตรงกันนะ พวก3870 3850 9600GT พวกนี้ ใครเป็นเหมือนกันมั่ง

Comment

เป็นค่าที่ Core กับ GPU ครับซึ่งบน Core สูงกว่า

(ไม่รับรองผลนะว่าจริงไหม นี้เป็นความคิดส่วนตัว ดูจาก CPU ถ้าวัดที่ Core จริงๆจะสุงกว่าวัดที่ตัว CPU ครับลองดูจากโปรแกรมที่วัดว่าบน core ได้เทียบกับวันที่ CPU ดูครับ)

Comment

Working...
              X