Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นค่ายแดงปัญหาเยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นค่ายแดงปัญหาเยอะไหมครับ

พอดีอยากย้ายค่าย เห็นบอกดูหนังแจ่มดี แต่ก็เห็นบอกว่ามีข้อเสียตรงdriver ต้องลงหลายตัว สรุปแล้วมันดีจริงไหมครับ

วันนี้ไปซื้อมาวันแรกลงไปแล้ว 3 ตัวครับ 8.4 จอฟ้า 8.1แสดงความละเอียดใด้แค่ 640*480 จบที่ 8.2 ยังมะ
    มีปัญหา แต่บอกใด้เลยครับสีสดกว่าั่ฝั่งตรงข้่ามค่อนค้างเยอะ

Comment

พอดีผมเล่น 8600GT ต่อกับTV เวลาClone แล้วขึ้นBlueScreen ผมละเสียรมเลยว่าจะย้ายแล้ว

Comment

Drivers จริงๆแล้วลงตัวเดียวเหมือน nVidia นั้นล่ะคัรบแต่เขาจะแยกพวก Control Center ออกมาทำให้ดูเหมือนลงหลายตัว แต่ nVidia ลง driver จะลง Control ให้พร้อมเลย

Comment

ปัญหาไดรเวอร์ของเอทีไอมันยังแก้ไม่ตกอ่ะครับ แบบไดรเวอร์ตัวนี้ดีกับเกมส์หลายๆเกมส์ แต่บางเกมส์มีปัญหา เรื่องลงหลายตัวตอนนี้มันมาแบบเดี่ยวๆแล้วนี่ แต่มันจะมีปัญหาแบบต้องสลับไดรเวอร์อ่ะครับ เคยใช้3850อยู่ แต่เรื่องสีและแสงเงาทั้งหลายทั้งดูหนังและเล่นเกมส์สวยกว่าค่ายเขียวแน่นอน ความเห้นส่วนตัวจากที่เคยใช้ทั้ง2ค่ายนะครับ

Comment

Originally posted by Trex View Post
            พอดีอยากย้ายค่าย เห็นบอกดูหนังแจ่มดี แต่ก็เห็นบอกว่ามีข้อเสียตรงdriver ต้องลงหลายตัว สรุปแล้วมันดีจริงไหมครับ
            ลง Omega Driver ตัวเดียวจบครับ

Comment

ว่าจะถามนานแล้วว่าไอ้ Omega Driver นี่มันต่างยังไงกับตัวธรรมดาครับ?

Comment

ผมเล่นอยู่ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรนี่ครับ กับเกมดังๆตอนนี้

Comment

ใช้อยู่ก็ดีครับ ...

แต่กว่าจะหา Driver ที่ลงตัวได้ ก็เหนื่อยมิใช่น้อย - -"

Comment

การ์ฺดค่อยแดงแจ่มมากคับ เคยใช้มาแล้วทั้งสองค่าย ATI ได้ใจไปเลย

Comment

หาไปเรื่อยๆครับ ตอนผมเล่นหาโหลดตั้งกะเวอร์ เก่าสุด ไล่ลงจนใหม่สุด
                      เจอครับ 1 ตัวที่เนียนๆ...ลองหาดู ตอนนั้น x1950pro มาจบ 8.2

Comment

Originally posted by zax View Post
                        ลง Omega Driver ตัวเดียวจบครับ
                        มันคืออะไรด้วยคน ?

Comment

Originally posted by Kills.. Max-Wall View Post
                          ว่าจะถามนานแล้วว่าไอ้ Omega Driver นี่มันต่างยังไงกับตัวธรรมดาครับ?
                          Originally posted by lilxennlil View Post
                          มันคืออะไรด้วยคน ?
                          มันคือไดร์เวอร์โม หรือ ไดร์เวอร์ที่ผ่านการดัดแปลงมาครับ

http://www.omegadrivers.net/

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                            มันคือไดร์เวอร์โม หรือ ไดร์เวอร์ที่ผ่านการดัดแปลงมาครับ

http://www.omegadrivers.net/
                            แล้วมันดีไหมอะท่าน

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                              แล้วมันดีไหมอะท่าน
                              แล้วแต่คนถนัดอ่ะครับ ต้องลองดูครับ

Comment

Working...
                              X