Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Infineon บริษัทไหนนำเข้ามาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Infineon บริษัทไหนนำเข้ามาครับ

คือว่า แรมพัง แต่ว่า น้าเราจำไม่ได้ซื้อมาจากร้านไหน
    เลยว่าจะเอาแรมไปเครมครับต้องไปที่ไหนดี ศูนย์ Infineon อยู่ที่ไหน
    หรือว่าต้องไปที่บริษัทนำเข้า?ครับ

Infineon นี่มันยี่ห้อชิพแรมมิใช่หรือคับ แล้วแรมยี่ห้อไรคับ ต้องไม่ใช่Infineon แน่

Comment

ผมก็ว่ามันชิบแรมน่ะ ผมเคยใช้ rox ชิบ Infineon อยู่

แต่ส่วนตัวก็ไม่เคยเห็นแรมยี่ห้อ Infineon เลยครับ

Comment

มีครับ ผมเห็นมันมากับเครื่องhpของหลาน

ตัวชิบก็ยี่ห้อInfineon
        ที่สติคเกอร์ก็พิมพ์เด่นชัดว่า ยี่ห้อInfineon มีค่าCL มีค่าVolt บอกไว้ชัดเจน เหมือนกับแผงแรมยี่ห้ออื่นๆ
        บ้านเราเคยมีคนเอาเข้าแรมที่แปะสติคเกอร์แบบนี้มาขายน่ะ แต่จำไม่ได้ว่าบริษัทไหน

Comment

Infineon ส่วนใหญ่ทำเป็น OEM ครับ ไม่ค่อยขายปลีก จะไปเจอในเครื่องแบรนเนมซะเป็นส่วนใหญ่

Comment

haya

สรุปต้องทำไงดีครับ ที่ตัวแรมไม่บอกยี่ห้อเลย เขียนแต่ Infineon

Comment

Working...
            X