Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องฮากับ 3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องฮากับ 3850

คือผมสั่ง 3850 ไว้วันนี้ผมไปเอา ขับมอไซไป ฝนมันตกแบบเอาหมวกไว้ที่รถหมวกเปียกมากๆและเหม็นอับอีก พอขากลับเจอด่าน ตำรวจเรียกเขาเขียนใบสั่งให้ผม ผมเลยบอกเขาว่า "พี่ๆผมใส่หมวกไม่ได้จริงมันเปียกและเหม็นด้วย เขาตอบกลับมาว่า อย่ามาอ้าง ผมก็ตอบไปอีกว่า เอ้าพี่ก็ดูนี่ดิมานเปียกเหม็นอับอีก เขาบอกว่าหมวกมีไว้ให้ใส่ยังไงก็ต้องใส่ ห้ามมาอ้าง -*- แล้วเขายื่นใบอะไรให้ผมเซ็นใบจับกุมรถประมาณเนี้ย ผมหยิบมาอ่าน เขาบอกว่าจะอ่านอะไรนักหนาเซ็นไปเหอะจะให้จับไหมไม่ให้ก็ทิ้งรถไว้นี่รอไปเอาคืนที่โรงพัก ผมก็ตอบไปว่าพี่ผมก็ต้องอ่านนะมันสิทธิ์ของผมผมจะไปรู้ว่าพี่เขียนไรมั่ง เขาก็ดึงใบไป อีก30 นาทีถึงมาให้เซ็น เฮ้อรอนาน เสร็จผมก็ไปจ่ายตังแบบว่ามาตั้งโต๊ะตรงนั้นเลย พอขากลับผมขึ้นรถกลลับ ผมก็ถามกลับไปว่าพี่ๆ ตำรวจที่ซ้อนนั่นทำไม่ไม่จับไม่ใส่หมวก แล้วเขาก็บ่นไรไม่รู้ผมรีบขับออกมา *-*
    พอถึงบ้านจะใส่กาดจอ ต่อสายไงหละเนี่ยไม่มี 6pinมาให้ ของ his อะ ซวยทั้งวัน เซงๆก็เอาๆต่อเองนี่แหละ เอา4pin2ตัวมาชำแหละและก็ต่อเองเลย ลองเล่นเกม ลื่นดีแต่มีปัญหากะคาบาลนิดหน่อย มันเล่นสักพักจะค้าง vista นะครับ และก็กลับมาเล่นได้ต่อมันขึ้น recover ไรนี่แหละเกมอื่นไม่เป็น คายซิส ไฮได้บางอัน 1280*1024 แหล่มๆ ขอบคุณที่มาอ่านเรื่องซวยๆของผม ไม่ขอเอ่ย จว นะ อยู่ภาคกลางอะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

งี้แหละตำรวจไทยต้องทำใจ ผมก็เคยโดนหาว่าป้ายทะเบียนผิดขนาด เลยถามมันกลับไปว่าแล้วขนาดที่ถูกต้องตามกฏหมายมันขนาดท่าไหร่ มันนิ่งใบ้กินเลย ปล่อยผมไปเลย 55+

Comment

นี่ฮากว่าครับ นึกตั้งนาน ว่าท่านพิมพ์อะไรมา
      ดูเอาเองครับ กระทู้ท่านบน safari..
      กลับมาที่ Ie7 ถึงจาเข้าใจ
      Last edited by danint; 15 Aug 2008, 00:44:33.

Comment

55555+

ซาพารีมันเป็นเช่นนี้แล ดีแล้วทีไม่ใช้มัน-0-

Comment

แล้วมันเกี่ยวอะไรกับไอ้ หมาต๋าและเนี่ย ก๊ากๆๆๆ

ดีนะที่ไม่โดนข้อหาแบบผม

ข้อหาน็อต ไม่ได้มาตรฐาน - - เชื่อเขาเลย

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
            แล้วมันเกี่ยวอะไรกับไอ้ หมาต๋าและเนี่ย ก๊ากๆๆๆ

ดีนะที่ไม่โดนข้อหาแบบผม

ข้อหาน็อต ไม่ได้มาตรฐาน - - เชื่อเขาเลย
            มีด้วยหรอท่าน

Comment

นั่นดิ

Comment

ผมโดนข้อหาไม่เอาขาพักหลัง ลง อะ *0*

Comment

พักนี้ตำรวจขยันเพราะกำลังหาค่าเทิอมให้ลูกครับทำใจ -*-

Comment

Originally posted by Xion View Post
                    พักนี้ตำรวจขยันเพราะกำลังหาค่าเทิอมให้ลูกครับทำใจ -*-
                    สงสัยจริงอะท่าน แปลกนะตอนได้ตังมาไวมากแต่พอมีเรื่องไรนี่ดินานมากๆ

Comment

หาให้เมียน้อยดิ แสด

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                        ผมโดนข้อหาไม่เอาขาพักหลัง ลง อะ *0*

Comment

สังเกตุครับ เมื่อไรที่ ไอ้พวกโจร500 ออกเดินอยู่กลางถนน พวกเขามักจะหิวข้าว จะชอบปล้นสะดมทรัพย์ของประชาชน ที่ขับขี่ รถถังไปมา

แต่ถ้าเมื่อไรโจร500 เขาอยู่กันเป็นกองทัพ (ตั้งด่าน) เมื่อนั้น เขาจะหาค่าเทอมให้ลูกครับ หรือ เมีย+เมียน้อย

ก๊ากๆๆๆ

ส่วนข้อหาน็อตไม่ได้มาตรฐานโดนจริงๆ ครับ
                          ตอนนั้น ผมไปตีกับ เทคโนโลยีปทุมวัน แล้วตำรวจมา ผมก็ขับหนี ต่าง ฝ่ายต่างกระเจิง ผมก็หนีมาถึงเพลิงจิตได้ ก็เจอ ตำรวจ โบกให้หยุด ในใจคิดไว้แล้ว เอาแล้วไงตู สักพัก เขาบอก ลงจากรถเดะ เอาใบขับขี่มาดูเดะ เราก็ให้เขาไป
                          แล้วเขาก็บอกให้เปิด เบาะ ซวยแล้วตู มีด ลูกกระสุน.22 แต่ไม่มีปืนนะครับ อยู่ใต้เบาะ สักพัก มีวอ มา บอกให้ตำรวจที่อยู่ใกล้เคียง ไปแถวๆมาบุญครอง อะครับ (จุดที่ผมตีกัน) ยังไงไม่ทราบ อยู่ดีๆ เขาบอก เฮ้ยน็อต เมิงนี่ ไม่ได้มาตรฐานนี่หว่า - -" (อะไรของเขาหวะ) เราก็โม้ไป พี่ผมปวดขี้ ไม่ไหวแล้วครับ จะรีบกลับบ้าน พี่ช่วยหน่อยนะครับ เขาบอกไม่ได้ๆเมิงเอารถไว้เนี่ยแหละ ใบขับขี่ด้วย เราก็ยกมือไหว้เขา เขาก็บอกเออๆ กุใจอ่อนให้เมิงงั้นเมิงเอามา 400 เราก็ให้แล้วเราก็รีบเผ่นไปเลย - - แบบไม่รีรอ

ปล.ต้องยอมให้เขาครับ 400 ไม่งั้น จะโดนข้อหาอะไรบ้าง มีลูกกระสุนไว้ครอบครอง พกพาอาวุธ(มีด) อันนี้ถ้าเรามีใบเสร็จไม่ผิดนะครับ แต่ไม่มีอะไรเลยเนี่ยสิ

เรื่องจริงครับ
                          Last edited by wt25044; 21 Apr 2008, 13:07:07.

Comment

เพื่อนผม โดนข้อหาหยุดรถที่สี่แยก แล้วเอาเท่าไปเหยียบเส้นเลน 2 ... สน. ดินแดง

Comment

นี่มันช่วงทุกข์ชาวบ้านนี่หว่าเนี่ยะ หุหุ....

Comment

Working...
                              X