Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงคอมมันร้องไม่หยุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงคอมมันร้องไม่หยุด

เปิดเครื่องอยู่ เครื่องมันร้อง ติ๊ดๆๆๆๆๆๆ ติดๆกันรัวๆ ไม่หยุดเลยอะครับ ฟังดูเหมือนมันมาจากด้านหน้าอะครับ มันเป็นอะไรหว่า แต่คอมไม่แฮ้งนะ เล่นได้อยู่ แต่ตกใจเลย รีสตาทเครื่องไปก็หาย อะไรมันจะเจ๊งหรือครับ ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

ติ้ดๆๆๆๆๆ ยังไงอ่า อัดเสียงมาโพสหน่อย.... อิอิ
    จำไม่ได้อะครับ แต่ถ้าตี้ดยาววววววววววว หรือ ตี้ดๆๆ ติ้ด Ram แน่นอน
    ยังไงรอท่านอื่นมาโพสดีก่า แต่ถ้าไม่รอ เช็ค แรม กะการ์ดจอเลยท่าน...ไม่เสียหายถ้าจะลองดูก่อน ถอดมา ยางลบลบซักทีสองที แล้วใส่ใหม่ครับท่าน...

Comment

ถ้าถามว่าอะไรมานเจ้ง ตอบเลยว่าไม่มีครับ ส่วนใหญ่จะเป็นที่หัวทองมานสกปรก หรือเสียบไม่ดีอะครับ ไม่ต้องตกใจน่าจะเปนที่ การ์ดจอ กับแรมอะครับ สกปรก ถ้าท่านว่างๆก็ลองเป็นเครสออกมาแล้วถอดออกมาทำความสะอาดแล้วยัดเข้าไปใหม่จะดีกว่ารอให้เกิดซ้ำซากนะท่าน...

Comment

มันร้องกินนมหรือป่าว ทาทามาก๊อต555 ผมพูดเล่นนะ

Comment

อากาศมันคงร้อนมันเลยร้อง เกี่ยวป่าวนิอิอิ

Comment

ดีที่มันไม่ร้อง

อิเคะ อิเคะ กิ๊มูจิ้ ซือโกย

ปล.ลองถอดแรมออกมาขัดหน้าสัมผัสด้วยยางลบ แล้วลองใส่กลับเข้าไปใหม่ดูครับ

Comment

Working...
            X