Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับ ใครใช้บอร์ด ASUS P5VDC-X บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับ ใครใช้บอร์ด ASUS P5VDC-X บ้าง

คือผมใช้บอร์ด ASUS P5VDC-X อยู่ครับ รู้สึกว่า ระยะ***งเมนบอร์ด (ตรง CPU กับ PSU) ใกล้กัน มากเลย ใครที่ใช้ตัวนี้อยู่หรือเคยใช้ ครับ บอกหน่อย
    ตอนี้ใช้ AC 7 PRO อยู่ครับ เหลือ 2 เซน ชนแล้ว

ว่ามันจะใส่ zalman 9500 LED ได้หรือไม่

รู้สึกจะสูงไปนิดนึงจิงๆด้วย

Comment

เศร้า

Comment

2 เซน มีแววไม่ได้แน่เลยครับ ก็ โมเคส ย้ายที่ซับพายเอาครับ หรือเปลี่ยนเคสง่ายดีครับ

Comment

Originally posted by mooh View Post
          2 เซน มีแววไม่ได้แน่เลยครับ ก็ โมเคส ย้ายที่ซับพายเอาครับ หรือเปลี่ยนเคสง่ายดีครับ
          ครับ ขอบคุณครับ ที่แนะนำ
          กำลังอยากได้ เคส ใหม่พอดี คงต้องเลือกสูงหน่อยแล้วละครับ จะได้วางเมนบอร์ดแล้วห่่างจาก ซัพพลายไกลๆ หน่อย

Comment

Thermaltake Shark โลด!! สูง โปร่ง เย็น ที่สำคัญ ... แลดูไฮโซ

เอิ้ก

Comment

เด๋วนี้ Shark มาบ่อยแฮะ อิอิ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                Thermaltake Shark โลด!! สูง โปร่ง เย็น ที่สำคัญ ... แลดูไฮโซ

เอิ้ก
                ท่าน พีคุง ไม่ทราบว่า เคส Thermaltake Shark เป็นไงครับ มีรูปให้ดูรึปาวครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง แล้วราคาเท่าไรละครับ

Comment

ราคาประมาณ 5200-5500 งับ

Comment

เอ่อถามหน่อยงับ ไหนๆก้อไหนๆอยากเปงพวกเดียวกาน -_-" P5VDC-X ที่ 1000Tip ตอนนี้เท่าไหร่อ่ะงับ จะซื้อมาใช้สลับกับ 775Dual-VSTA จะเอาปายเคลม -*-

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                      เอ่อถามหน่อยงับ ไหนๆก้อไหนๆอยากเปงพวกเดียวกาน -_-" P5VDC-X ที่ 1000Tip ตอนนี้เท่าไหร่อ่ะงับ จะซื้อมาใช้สลับกับ 775Dual-VSTA จะเอาปายเคลม -*-
                      ผมซื้อมา 2 เดือนที่แล้ว 2160 ฿ ตอนนี้เหลืออยู่ 20XX ฿ นิดๆ

ที่ (1000 ทิป) ชั้น 3 ร้าน M- ..

Comment

ของผม อีก 2.5 cm ชน psu แหๆๆ ขอนิดนะ

ทามมาย มาน format HD ไม่ผ่าน มานสามารถเกิด จากอารายได้บ้างคราบ

Comment

เหอเหอ เคสเล็กๆก้อน่ากัวจิงๆเลยแฮะ
                          จะดูเคส Thermaltake Shark ดูได้จากลิ้งค์นี้เลยจร้า
                          http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php?t=8229

Comment

ถามหน่อยงับ P5VDC-X รองรับ RAM DDR2 667 หรือป่าวคับ ????

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                              ถามหน่อยงับ P5VDC-X รองรับ RAM DDR2 667 หรือป่าวคับ ????
                              รับแค่ DDR2 533 ครับ ของผม APACER 1024/667 * 2 ครับ ต้องปรับรัน 533 ครับ (ในBIOS)ไม่งั้นถ้าตั้งแรม อัตโนมัติ เล่นไปซักพักเดี้ยงครับ (บลูสกรีน)

Comment

Working...
                              X