Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi XtremeGamer ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi XtremeGamer ดีไหมครับ

พอดีเลงๆตัวนี้ไว้อยู่ครับ
    ฟังเพลง 80%
    ดูหนัง 10%
    เล่นเกมส์ 10%

อยากทราบว่าตัวนี้ดีหรือไม่ครับ

ปล.พอดีมีเงินพอดีก็เลยอยากจะซื้ออ่ะครับเพราะยังไม่เคยสัมผัส X-Fi สักทีเลย
    และก็อีกอย่างเบื่อ 0100 แล้วด้วยครับ เลยอยากลอง X-fi มั่งครับ

~ขอบคุณครับ~

^_______^

Last edited by เด็กอ่อน; 15 Aug 2008, 21:15:09.

SB0100 เบื่อแล้วจะขาย เท่าไรครับ

ลอง pm มาหาผมดูนะครับ

ส่วนเเรื่อง X-Fi XtreamGamer มีัรุ่นพี่ผมใช้อยู่ครับ ผมว่า ฟังชั่น มันก็ ครบนะครับ EAX DD DTS แต่ตัวการ์ดเล็ก อิอิ

ถ้าจะเล่น X-Fi แล้วงบถึง ผมว่า ลองดู X-Fi Xtreame Music ดูครับ ตัวนั้น ใช้แล้ว ไม่ผิดหวังครับ อิอิ

โดยเฉพาะท่านฟังเพลง 80% ด้วยแแล้ว ยิ่งเหมาะใหญ่

ปล.
    พอดีเลงๆตัวนี้ไว้อยู่ครับ
    ฟังเพลง 80%
    ดูหนัง 10%
    ฟังเพลง 10%
    ไอ้ตรง สีแดง น่าจะเป็น เล่นเกมส์ หรือป่าวครับ +0+

Comment

Originally posted by kiros View Post
      SB0100 เบื่อแล้วจะขาย เท่าไรครับ

ลอง pm มาหาผมดูนะครับ

ส่วนเเรื่อง X-Fi XtreamGamer มีัรุ่นพี่ผมใช้อยู่ครับ ผมว่า ฟังชั่น มันก็ ครบนะครับ EAX DD DTS แต่ตัวการ์ดเล็ก อิอิ

ถ้าจะเล่น X-Fi แล้วงบถึง ผมว่า ลองดู X-Fi Xtreame Music ดูครับ ตัวนั้น ใช้แล้ว ไม่ผิดหวังครับ อิอิ

โดยเฉพาะท่านฟังเพลง 80% ด้วยแแล้ว ยิ่งเหมาะใหญ่

ปล.

ไอ้ตรง สีแดง น่าจะเป็น เล่นเกมส์ หรือป่าวครับ +0+
      ขอคิดดูก่อนแล้วกันครับว่าจะขายหรือป่าว
      ถ้าจะหา XtremeMusic กลัวได้ของ Ref อ่ะครับ

Comment

ดูจากสถานะการใช้งานท่าน ฟังเพลง 80% เนี่ย live! ก็พอเหลือๆเลยครับ ถ้าเน้นดูหนังมาอีกหน่อย ก็ลองดู 2zs แ่ต่ถ้าบ้าเล่นเกมเข้าไส้แล้วละก็ x-fi ไม่ทำให้ผิดหวังชัวร์ มิติดีกว่าจริงๆ

ปล. x-fi ที่ขายในบอร์ดมือ 2 ตอนนี้ ถ้าเป็นแบบมีการ์ด + คู่มือ + กระดาษ 1 แผ่น + s/n หลังการ์ด RxSBxxx = ของ ref 99%

ปล 2. นอกจากจะเจอคนขายที่เอาการ์ดมี void ร้าน hardware house + แผ่นไดรเวอร์ + แผ่น demo + กล่อง = retail 99%

ปล 3. ผมใช้ ref เพราะซื้อมาถูกๆ หึหึ
        Last edited by tiewz; 21 Apr 2008, 22:59:57.

Comment

Working...
        X