Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมใช้Alcohol120%ไม่ได้งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมใช้Alcohol120%ไม่ได้งับ

คือว่าผมจะcrackเกมBF2ให้เล่นได้โดนไม่ใช่แผ่นแต่เวลาทำเปิดโปรแกรมAlcoholไม่ได้คับมันขึ้นข้อความว่า The Trisl eriod has expired Please putchase a registration code to continue using Alcohol120%มันต้องทำไงอ่ะคับหรือว่าต้องเอาตัวใหม่มาลงแล้วมีลิงค์เปล่าคับขอที

ใช้ โปรแกรม demontool จิครับ

Comment

ต้องหาโหลดตัวใหม่คับ ตัวนี้มันติดลิขสิทธิ์แล้วครับ

Comment

Originally posted by sakuaka View Post
        คือว่าผมจะcrackเกมBF2ให้เล่นได้โดนไม่ใช่แผ่นแต่เวลาทำเปิดโปรแกรมAlcoholไม่ได้คับมันขึ้นข้อความว่า The Trisl eriod has expired Please putchase a registration code to continue using Alcohol120%มันต้องทำไงอ่ะคับหรือว่าต้องเอาตัวใหม่มาลงแล้วมีลิงค์เปล่าคับขอที
        version ไหนท่าน ไอแคกๆ อะยังท่าน

Comment

Alcohol120% มันแตร็กยาก ลองหาเวอร์ชั่นเก่าหน่อยที่มันแคร็กง่ายมาใช้สิครับ ตามเว็บบิต มีเยอะแยะ

Comment

ท่านจะทำ imgใช่มั้ยหละ สงสัยตอนลงท่านcrackไม่ผ่าน ลองอ่านในreadmeที่เค้าแนบมาด้วยดีๆนะคับ หรือไม่ก็ดูในเวบที่ท่านโหลดดูคับ แรกๆผมก็งงเหมือนกัน

Comment

Working...
            X