Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีเรื่องอยากจะถามอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีเรื่องอยากจะถามอ่าคับ

ทามไมมานขึ้นงี้อ่าคับช่วยดูหน่อยนะคับผมอยากรู้สาเหตุอ่างับ ผมใช้เมนบอร์ดรุ่น M2N ตามภาพข้างล่างเลยงับ

http://www.iamupload.com/download/?J...H4JsnoMon61135

วิน 32 bit เห็นเท่านี้ครับ
    ต้อง 64 bit ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      วิน 32 bit เห็นเท่านี้ครับ
      ต้อง 64 bit ครับ
      Confirm ครับ

Comment

แล้วความเร็วมานจะเป็น 4.00 GB หรือ 3.00GB อ่าคับ

Comment

Originally posted by sunlnwop View Post
          แล้วความเร็วมานจะเป็น 4.00 GB หรือ 3.00GB อ่าคับ
          ความเร็วมันก็วิ่งปกติครับ ตอนนี้ประเด็นมัน คือ ขนาดของแรมครับว่าเห็นครบมั้ย!?!

สรุป คือ ถ้าอยากจะให้เห็นครบทั้ง 4G ต้องลง Windows XP 64Bits หรือ Vista 64Bits ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            ความเร็วมันก็วิ่งปกติครับ ตอนนี้ประเด็นมัน คือ ขนาดของแรมครับว่าเห็นครบมั้ย!?!

สรุป คือ ถ้าอยากจะให้เห็นครบทั้ง 4G ต้องลง Windows XP 64Bits หรือ Vista 64Bits ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

Comment

ลุง 2 คนนี้ Confirm กันไป Confirm กันมา แบบนี้ไม่ต้องกลัวว่าข้อมูลจะผิดพลาดครับ

Comment

Working...
                X