Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อเกมส์ทางเน็ตช่วยแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อเกมส์ทางเน็ตช่วยแนะนำที

ผมว่าจะสั่งเว็ปนี้อะครับดีไหมอะ
    http://www.staygames.net/index.php

ดันนนน

Comment

ดีครับ เจ้าของร้านบ้านเดียวกัน สั่งมาแล้ว ถึงบ้านแล้วครับ ราคาถูกใช้ได้
      มีบางเว็บถูกกว่านี้ ลองหาดูครับ แต่ร้านนี้มีสกรีนแผ่นด้วย 60 บาท ต่อแผ่นครับ

Comment

ร้านนี้ดีครับ แผ่นก็สวย ลองหากระทู้เขาดูซิ เขามาเป็นสมาชิก OVERCLOCKZONEด้วยนะ

Comment

สำหรับผมนะครับ

www.finegame.info <<< CD 30บาท DVD 80 บาท สั่งครบ400 แถม DVD 1 แผ่น
          www.zaapcd.com <<< CD 25บาท DVD 55 บาท สั่งCDครบ10แผ่น แถม2แผ่น แล้วถ้าสั่งอีก5แผ่น แถม1 ต่อไปเรื่อย ถ้า DVD ครบ 5 แผ่น แถม1 แผ่น

2เว็บนี่อะครับ งานดี ราคาถูก รับรองเพราะสั่งมา ไม่ต่ำกว่าเว็บละ4 ครั้งแล้ว

Comment

www.staygames.com ของเค้าดี

Comment

เคยใช้บริการอยู่ก็ดี แต่ตอนนี้เลิกแระหันมาใช้บริการบิตแทน

Comment

ผ่านมาครับ ขอแลก ครับ ตามลิ้งค์ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=182223

Comment

ผมเน้นถูกครับ thaigamespot.com
                  cd 24 บาท dvd 44 บาท ขาประจำ

Comment

Staygames ผมว่าโอเลยครับ

แผ่นสวย โปรโมชั่นดี ราคาถูก แต่ส่งช้าไปหน่อย บางครั้งเกือบ 2 อาทิต งง เหมือนกาน

Comment

Originally posted by bay View Post
                      Staygames ผมว่าโอเลยครับ

แผ่นสวย โปรโมชั่นดี ราคาถูก แต่ส่งช้าไปหน่อย บางครั้งเกือบ 2 อาทิต งง เหมือนกาน
                      ส่งแบบไหนหรอครับ ems 35 บาทนิครับ โอนวันนี้ ส่งพรุ่งนี้เลย อะครับ

Comment

Working...
                      X