Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามเกี่ยวกับซิงค์เช่น zalman9500 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามเกี่ยวกับซิงค์เช่น zalman9500 หน่อยครับ

ผมเห็นเด๋วนี้ซิงค์มันใหญ่จังเลย ไม่ทราบว่าถ้าใส่กับเคสแล้ววางตั้งจะมีปัญหารึเปล่าอ่ะ(บอร์ดตั้ง) เห็นมีแต่คนวางนอนกันเลยสงสัยอ่ะครับ

ไม่มีปัญหาหรอกครับ ผมก็ใส่อยู่ในเคส

Comment

ไม่มีปัญหาครับ ใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by ซามูไรศพหมา View Post
        ไม่มีปัญหาครับ ใช้อยู่เหมือนกัน
        มีเรื่องเศร้าหมองนี่มาทุกกระทู้เลยนะ

Comment

Originally posted by Ni-Cha View Post
          มีเรื่องเศร้าหมองนี่มาทุกกระทู้เลยนะ
          ตอนนี้สดใสซาบซ่าแล้วครับลุง

Comment

Working...
          X