Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง ครับ พอดีเพิ่งหัดเล่น แหะๆ ถามทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง ครับ พอดีเพิ่งหัดเล่น แหะๆ ถามทีครับ

เวลาเราอัพโหลดหรือดาวโหลด ถ้้ามันขึ้น ว่า inf นิ หมายความว่าไงเหรอครับ แล้วใครพอจะมีอินไวท์ที่ใดมั่งอ่ะครับ เล่นทั้งวันครับ เปิดตลอด หุหุ ขอบคุณครับ

อาจจะใช้เวลานานเกินไปเลยขึ้นว่า inf เช่นถ้าไม่มีคนปล่อย เวลาที่ใช้ดาวน์โหลดจะขึ้นว่า inf ประมาณนี้แหล่ะ

ปล ไม่รู้เหมือนกันรึป่าวนะ

Comment

infinity = จำนวนมากมายนับไม่ถ้วน

ถ้าใช้กับเวลาหมายถึงจำนวนเวลาที่มากจนประการไม่ได้

Comment

ภาษาไทยเรียกว่า อนันต์ เหอๆ

Comment

Working...
        X