Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส์ MOH : Airborne แล้วมันมีปัญหาแบบนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส์ MOH : Airborne แล้วมันมีปัญหาแบบนี้อ่ะครับ

ผมเอาแผ่นแรกใส่เข้าไปซักพัก จอฟ้า แผ่น 2 ก็เหมือนกันจอฟ้าตลอดต้องปิดที่สวิตเลยกว่าหน้าจอมันจะดับ แต่เอาแผ่นอื่นลงมันลงได้น่ะครับ เกมส์ก็ไม่ได้เสียเพราะเอาลงที่ทำงานได้
    ท่านใหนพอที่จะรู้วิธีแก้ไขหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ทำไมไม่ใช้ของแท้!

Comment

งะ...ตอนลง auto run หรือ ป่าว ลองใหม่ครับอย่าติดตั้งโดย auto run ครับ ลองแบบนี้ก่องนะครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        บอกตามตรงนะครับ ผมไม่นิยมของแท้น่ะครับ เอาเงินที่ซื้อของแท้ไปใช้ประโยชน์อย่างอื่นได้อีกเยอะ

Comment

Originally posted by us---army View Post
          บอกตามตรงนะครับ ผมไม่นิยมของแท้น่ะครับ เอาเงินที่ซื้อของแท้ไปใช้ประโยชน์อย่างอื่นได้อีกเยอะ
          ก็ไม่ได้ว่าอะไร

Comment

เอ่อ ปิดออโต้รันแล้วมันก็ยังเหมือนเดิม เหอๆๆๆ สงสัยไม่ได้เล่นล่ะเกมส์นี้
            เล่น Rainbow 6 Vegas 2 ไปพลางๆก่อนล่ะกัน อิอิอิ
            ขอโทษด้วยครับท่าน jajaboss

Comment

Originally posted by us---army View Post
              เอ่อ ปิดออโต้รันแล้วมันก็ยังเหมือนเดิม เหอๆๆๆ สงสัยไม่ได้เล่นล่ะเกมส์นี้
              เล่น Rainbow 6 Vegas 2 ไปพลางๆก่อนล่ะกัน อิอิอิ
              ขอโทษด้วยครับท่าน jajaboss
              ไม่เป้นไรครับ

แล้วอันนี้โหลดมาหรือว่าซื้อแผ่นอะครับ

ตอนแรกเกมนี้จะซื้อแผ่นปลอมอยู่ แต่ของปลอม 2 แผ่นมัน 400 บาทแล้วอะ ผมเลยซื้อของแท้ไปเลย

Comment

ผมเอาจากเพื่อนที่ทำงานมาลงอ่ะครับ ครั้งก่อนเอาไปลงเล่นได้
                แต่ครั้งนี้เอาไปลงแล้วมันก็เป็นอย่างที่บอกล่ะครับ อิอิอิ

Comment

ไม่รู้ซิครับ นานๆใช้ของปลอม ไม่ก็เกมที่ยังไม่เข้าไทย

Comment

windows อะไรครับ ลองเช็คความต้องการของระบบขั้นต่ำดู - -*

- OS: Windows XP (SP2), Windows Vista (32-bit; 64-bit versions of Windows Vista are not supported)

- CPU (Single Core): Intel P4 2.8 GHz or AMD Athlon 2800+ for Windows XP / Intel P4 3.0 GHz or
                    AMD Athlon 3800+ for Windows Vista

- RAM: 1 GB for Windows XP / 1 GB for Windows Vista

- Disk Drive: 8X or faster DVD-ROM drive

- Hard Drive: 9 GB or more of free space

- Note: 64 bit versions of Windows are not supported

- Video: DirectX 9.0c, NVIDIA GeForce 6600 GT, ATI Radeon X1300 Pro, or better with Shader 3.0
                    support for Windows XP or Vista (Note: NVIDIA 6800XT, 6800LE, 7100GS, 7200GS, 7200LE,7300GS,
                    7300GT cards not supported). NOTE: NVIDIA SLI and ATI Crossfire modes are not supported in
                    Medal of Honor Airborne.

- Sound: DirectX 9.0c compatible sound card (Note: For Creative Sound Blaster Audigy cards running
                    under Windows Vista you should expect lower performance)

Comment

ผมใช้ของโหลด...ก้ไม่เห้นมีปัญหานิครับ

Comment

ผมก็ประสบปัญหานี้เหมือนกันครับ ลงเกมไม่ได้ ขึ้นจอฟ้า แค่จะเข้าไป GPU-Zก็จอฟ้า
                        เป็นกับเกมนี้เกมเดียวเหมือนกัน ตอนล้างเครื่องเสร็จ มันลงเล่นได้ครับ
                        แต่พอลบแล้วลงใหม่ กลับขึ้นจอฟ้า เซ็งครับ แต่โชคดีที่เล่นจบไปแล้ว 5-6รอบ
                        แล้วนึงอยากมาเล่นใหม่ แต่ก็เซงเพราะจอฟ้า ท่าน จขกท โดนแนวเดียวกันกับผมเลย

Comment

Originally posted by jajaboss View Post

สำหรับผมนะครับ

เกมส์ไหนที่เมืองนอกผลิต ผมใช้ของปลอม

เกมส์ไหนที่เมืองไทยผลิต ผมใช้ของแท้ครับ

สนับสนุนของไทยครับ

เพราะยังไงเมืองนอกเขาทำเกมออกมา เขาได้เงินมหาศาลอยู่แล้วละครับ ส่งขายทั่วโลก

แต่ไทยนี่สิ สื่ออะไรต่างๆก็ไม่ค่อยจะมี - -
                          Last edited by wt25044; 22 Apr 2008, 10:32:35.

Comment

เล่นจบมา 2 รอบคิดถึงเลยลงอิกที ลงไม่ได้ เวงกำ

Comment

ผมคิดว่า เป็นที่ HDD ครับ หลังจากที่หาสาเหตุมาพอสมควร
                              เพราะผม ก็เป็นแบบท่าน ลงเกมแล้วจอฟ้า
                              แต่พอลองเอา HDD 500GB ที่พึ่งซื้อมา ลงเกม
                              ปรากดว่า ลงได้ครับ
                              แต่HDD ที่อยู่ในเครื่องใช้ประจำ กลับลงไม่ได้

อาจจะเพราะ HDD ไกล้เต็มหรือป่าว
                              แต่สาเหตุ เป็นที่ HDD ครับ ตอนนี้ ผมลงเล่นได้ปกติแล้ว
                              เล่นจบไปและ 1 รอบ อิอิ

Comment

Working...
                              X