Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้geforce 8600gt จะเล่นcrysis ไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้geforce 8600gt จะเล่นcrysis ไหวมั้ยครับ

ต้องoverclock รึเปล่าครับ แรมการ์ดจอ 256 mb ครับ

ได้ระดับกลางๆ แต่บางอย่างต้องปรับ Low

Comment

medium สบายๆ ต้องดู สเปค อย่างอื่นด้วยนะ

Comment

เล่นใหว ลองๆ ไล่ปรับดู

Comment

เล่นได้สบายครับ X1950Pro เล่น 1024*768 All Medium เล่นได้สบายๆ 35-40 FPS เลยครับผม ^^

ลาก E2180@3.7GHz วิ่งยาวๆ ไป ไม่ต้อง OC การ์ดจอเลยซักนิด

Comment

All Medium ลื่นครับ

Comment

พอไหวครับ
              ประเด็นที่การ์ดจอไปห้อง graphics ก็จะได้คำตอบเยอะกว่านี้นะครับ - -*

Comment

Spark 8600GT U600 1440*900 ปรับกลางครับ เล่นสบาย

Comment

Working...
                X