Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหนัง แล้วมีตุกนิดๆ นี่เกี่ยวกับการ์ดจอไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหนัง แล้วมีตุกนิดๆ นี่เกี่ยวกับการ์ดจอไหม

ผมใช้
    P4 2.6
    Ram 1024
    8600gt magic ddr2 512 mb

เมื่อก่อนเป็นเราก็ว่า เออ ดีวีดี ตูมันไม่ดีมั้ง คราวนี้ได้hhd มาดูพวกหนัง DVD เนี่ย ก็ยังเป็น
    แต่ถ้าเป็นหนัง vcd ไม่มีอ่ะครับ ผมใช้ power dvd ดูนะ เวอร์ชั่น จำไม่ได้ ที่ไอคอนแดงๆ อ่ะ 7ป่าว

เป็นที่ DVD RW มั้งครับเพราะคอมของพี่เวลาดูหนังจะกระตุกนิดๆแบบว่าต้องสังเกตุดีๆจะรู้สึกแต่ DVD RW ของผมดูหนังไม่กระตุกเลยเพราะซื้อที่หลังครับไงก็ลองเช็ตที่ DVD RW ล่ะกัน

Comment

นี่ผมดูจาก Hdd ก็เป็นนะ หรือต้องเปลี่ยนไดร์เวอร์ดู ตอนนี้ใช้ 169.21 ครับ

Comment

เป็นทุกเรื่องหรือเปล่าครับ ลองสังเกตุ cpu กับ program ด้วยครับ

Comment

ก็เป็นหลายเรื่องนะครับเท่าที่สังเกต และมันไม่ได้เป็นที่เดิมๆด้วยอ่ะครับ
          ผมลองเล่นด้วย window media แล้วก็เป็นครับแต่ตัววินโดวมีเดียมันจะไม่กระตุกแต่มันจะเร่งเร็วขึ้นผ่านไป อธิบายไม่ถูก
          เกี่ยวกับ cpu เหรอครับ

Comment

ไฟล์สกุลอะไรเหรอครับ แล้วมันมีขนาดเท่าไหร่ครับไฟล์ตัวนี้

ดูจาก task manager ว่า cpu กับ ram ถูกใช้ไปเท่าไหร่ครับ

เชคไวรัสด้วยก็ดีครับ (หนังไรหว่า มีกระตุกๆด้วย...)

Comment

เป็นเหมือนกันครับ เหมือนกันเรย................

หัวอกเดียวกานเซงมากมายแขไข

Comment

Working...
              X