Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหมือนมันไม่มีอะไรดีขึ้นเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหมือนมันไม่มีอะไรดีขึ้นเลย

คือนะครับ

ผมไปซื้อ spark 7300GT DDR3 มาใส่บอร์ด Asus P5V800-MX (สล็อด AGP) เวลาเล่นเกม รู้สึกเหมือนมันกระตุกนิดหน่อยนะครับ อย่างเช่ย เกม บัทเทิลฟิว ก็ปรับระดับกลางๆนะครับระดับต่ำๆ ก็กระตุกนิดหน่อยแต่ไม่มากน่ะครับ

คืออยากจะทราบว่า บอร์ดนี้มันดึงประสิทธิภาพของ การ์ดจอมาใช้เต็มที่หรือเปล่าครับ ไดร์เวอร์ลงของแผ่นที่ให้มาอะครับ ไม่เคย Oc เลยครับ แกะมาใส่เลย หรือเป็นที่สเปคครับ

P4 3.0
    Ram 512 DDR
    7300GT DDR3

หรือไม่ว่ารู้ผมคิดไปเองหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

AI กี่ตัวล่ะกระตุกเนี่ย
    เมื่อก่อนใช้ 6200 ปรับต่ำๆ ไม่กระตุกมีแต่ เด้งหลุดออกนอกเกมไปเลย-*-
    ยิงๆอยู่มามองเดสทอปซะงั้น

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
      AI กี่ตัวล่ะกระตุกเนี่ย
      เมื่อก่อนใช้ 6200 ปรับต่ำๆ ไม่กระตุกมีแต่ เด้งหลุดออกนอกเกมไปเลย-*-
      ยิงๆอยู่มามองเดสทอปซะงั้น
      อ๋อ ผมไม่ได้เล่น ออนไลน์นะครับ

เป็นพวกบ้า มีอารมคนเดียว - -

ก็ เล่น แบบเล่นคนเดียวอะครับ Ai จำไม่ผิดฝั่งละ 15 ตัวได้

Comment

Working...
      X