Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนท่านผู้รู้ช่วยกรุณาผมทีพึ่งหัด OC ครับยังไม่กล้าลอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนท่านผู้รู้ช่วยกรุณาผมทีพึ่งหัด OC ครับยังไม่กล้าลอง

คือตอนนี้ผมมีคอม
    Spec ตามนี้นะครับ
    CPU Pentium D 935 3.20
    Mainboard ASUS P5P800-VM

คือผมจะ OC ได้เท่าไหร่และ OC ยังไงเหรอครับเพื่อให้มันได้เต็มสปีดช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

P.D มันร้อนครับ คงลากได้ไม่เกิน 3.6

Comment

จัดไปครับตัวนี้เต็มที่ 4.2 แต่บอร์ดไม่อำนวย -*-

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        จัดไปครับตัวนี้เต็มที่ 4.2 แต่บอร์ดไม่อำนวย -*-
        โหดแฮะ เสียดายเกิดไม่ทัน PD เลยมะมีโอกาสลาก

Comment

Originally posted by matoom View Post
          โหดแฮะ เสียดายเกิดไม่ทัน PD เลยมะมีโอกาสลาก

แวะเอาของเก่ามาแปะหน่อย
          Last edited by อิมพีเรียล; 18 Aug 2008, 01:38:48.

Comment

Originally posted by matoom View Post
            อายุ 10 ขวด เหรอฮับ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
              อายุ 10 ขวด เหรอฮับ
              เกรียนเลยครับแบบนี้

Comment

เช็ดduck X20 ทำไงQ6600 ผมถึงจะ X20 มั่ง

Comment

ผมใช้อยู่เหมือนกานเมื่อก่อน ลากไม่ขึ้นครับ

Comment

อะครับผมว่ากำลังจะเปลี่ยนบอร์ดเหมือนกัน พอจะแนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าบอร์ดตัวไหนดีเยี่ยมๆ OC ได้ดีๆ ไม่มีปัญหาและรองรับกับ CPU Intel ได้ทุกรุ่นครับ ผมกำลังจะไปถอยตัวใหม่แนะนำด้วยนะครับขอที่มีสามารถ Up ram ได้ 8 G ครับ

Comment

งบเท่าไหร่อ่ะ

Comment

Working...
                      X