Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ DOOM3 ใส่รหัสตอนด่าน Monorial อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ DOOM3 ใส่รหัสตอนด่าน Monorial อ่ะครับ

เล่น ไปเล่นมา ติด ตอน ด่านที่ให้ใส่รหัส ปลดล็อค Monorail อ่ะครับ
    ไม่ทราบว่าต้องใส่รหัสอะไรครับ

เป็นฉากที่ นั่งรถ Monorial มาถึงแล้วก็ เดินมาที่ห้อง Control อ่ะครับ (หลังจากผ่าน สัตว์ประหลาดมากมาย ) แล้วให้ใส่ Code เพื่อป็อดล็อค อ่ะครับ

หารหัสใส่ไม้ได้ ใน PDA ก็ไม่เห็นมีข้อมูลอะไรเลยอ่ะครับ

ติดมา 2 วันแล้ววว ฟัง PDA ตั้ง หลายรอบ ก็ไม่เห็นพูดถึงอะไรเลย

เกมนานมากแล้วแต่ผมจำได้ว่ารหัสมันอยู่ใน PDA ที่เราเก็บได้นั่นแหละครับ รวมถึงตู้ทุกตู้ รหัสก็อยู่ใร PAD ที่เกบตามทางเช่นกัน อ่านดูใน PDA นะครับ

Comment

หามา นาน แล้ว แต่ ไม่ เจออ่ะ

Comment

Working...
      X