Announcement

Collapse
No announcement yet.

CT4830กับCT4670 เหล่าเทพช่วยฟันธงที ตัวไหนแจ่มกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CT4830กับCT4670 เหล่าเทพช่วยฟันธงที ตัวไหนแจ่มกว่า

CT4830กับCT4670 เหล่าเทพช่วยฟันธงที ตัวไหนแจ่มกว่าแล้วแต่ล่ะตัวมันมีข้อแตกต่างอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

ก็ live value 4 channel คล้ายๆกันแหละ

แต่ผมชอบ CT4670 แจ๊คแน่นกว่า

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ก็ live value 4 channel คล้ายๆกันแหละ

แต่ผมชอบ CT4670 แจ๊คแน่นกว่า
      แล้วตัวนี้มันใช้กับ KxDriverได้มั้ยครับ พี่เรือรบ

Comment

Working...
      X