Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน P5E เป็น Rampage Formula

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆ มันก็เจ๋งดี แต่เห็นบรรทัดสุดท้ายละ...อิอิ

Comment

ที่ mainboard มัน มี S/N แปะอยู่ด้วยหนิครับ ว่าเป็นรุ่นไหน ต่อให้ แกะ สติ๊กเกอร์ ออกมันก็ยังเป็น
      P5E หนิครับ

Comment

Originally posted by NonSensez View Post
        ที่ mainboard มัน มี S/N แปะอยู่ด้วยหนิครับ ว่าเป็นรุ่นไหน ต่อให้ แกะ สติ๊กเกอร์ ออกมันก็ยังเป็น
        P5E หนิครับ
        ก็จริงอีกเเหละ

Comment

งง คับ กำลัง เลง P5E ไว้ ยังไงหว่า

Comment

เซ็งเลย แล้วอาการเสียมันยังไงละครับเนี่ย อยากจะแฟลชเป็น Maximus แต่เจอประโยคท้าย เลยไม่กล้าละครับ

Comment

ใช้นานประมานไหนครับ ถึง พัง

Comment

ดันเล่น

Comment

ครอสแฟรชแล้วเครื่องอาจจะเอ๋อๆ ได้ครับ ตอนนี้เครื่องผมชัตดาวน์ไม่สมบูรณ์ ต้องปิดสวิตช์เอาเอง

ล่าสุด mac address มั่วตลอด ไม่คงที่

Comment

Working...
                  X