Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาโลกแตกกับVistaที่ผู้ชายต้องเจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาโลกแตกกับVistaที่ผู้ชายต้องเจอ

พูดซะน่ากลัวเชียว จริงๆก็คือผมใช้วิสต้าทุกอย่างดีหมดเสียเรื่องเดียว เรื่องเดียวจริงๆๆๆๆๆๆๆคือ
    เล่นแคมฟร๊อกจอใหญ๋ไม่ได้ 555+ มันแคลกไม่ได้อะ ใครมีตัวที่แคลกได้ขอหน่อยจี่ มันคือสุดยอดโปรแกรมประจำเครื่องเลย มีคุณค่ามากกว่า วินแอม อีกนะ

CF (Camfrog <-> CrossFire) Crack ไม่ได้ ลอง SLI สิ เผื่อ Crack จะได้ ><

555+ ล้อเล่นน่ะ ^^"

Comment

เครียสเลยปัญหานี้

Comment

CF + Keyboard กันน้ำ

เพอเฟค

Comment

คีบอดผมกันน้ำแล้วอะคับของ โลจีเทค 555+ซื้อมาเพื่อกาลนี้โดยตรง

Comment

มีแต่ไม่เคยใช้เลยไม่รุ้มันแคลกได้ป่าว
            จอเล็กภาพยังแตกจอใหญ่คงไม่ไหวซูมไม่ถูกจุด อิอิ

Comment

ครับ แคมฟรอก สำคัญที่สุดในเครื่อง อิอิ 100 จอ ก้อภาพแตกงับ ผมถึงใช้ XP

Comment

ผมดูไม่ค่อยแตกเท่าไหร่นะ ดูใหญ่สุด จอเดียวพอ ตอนนี้เซ้งดูไม่ได้

Comment

คีบอร์ดจะซื้อมากันน้ำอะไรกัน? แล้วบ่นอะไรต่งอะไรแตก? อิอิอิอิอิอิ คิคิคิคิคิคิคิคิ

Comment

ใครมี ตัวเต็ม รบกวน PM ให้ป๋มมั่งจิครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงลิ่วเลย

เคยได้มาจากเพื่อน วันเดียว Scan virus มันลบออกเองหมดจดเลย ทั้งตัวลง ทั้ง Program

Comment

Working...
                    X