Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q9300 ใช้กับเมนบอร์ด EP35-DS3R ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q9300 ใช้กับเมนบอร์ด EP35-DS3R ได้ไหมครับ

ตามนั้นเลยครับอยากรู้ว่าใช้กันได้รึเปล่าแล้วถ้าไม่ได้นี่ใช้ตัวไหนแทนดีครับ

ใช้ได้ครับ ผมใช้กับ q9450 อยู่ แต่ถ้าอยาก oc แนะนำเป็น x38 หรือ x48 ดีกว่าครับ

Comment

ใช้ได้ครับ ผมใช้กับ q9450 อยู่ แต่ถ้าอยาก oc แนะนำเป็น x38 หรือ x48 ดีกว่าครับ

Comment

ได้ครับ ใช้อยู่เลยคู่นี้

Comment

ใช้ได้สบายๆ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากเลยครับที่ช่วยกันตอบ

Comment

Working...
            X