Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการจัดระบบลมใน Case ให้ทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการจัดระบบลมใน Case ให้ทีครับผม

แนะนำการจัดระบบลมใน Case ให้ทีครับผม
    จะใช้ Coolermaster CM690 ครับผม

พัดลม ตั้ง 7 รู ช่วยแนะนำว่าควรใช้พัดลมแบบไหนดีครับผม

Coolermaster CM690 เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดแล้วครับ

ใครใช้ก็บอกว่ายอดทั้งนั้น ในเรื่อง ระบบ AirFlow อ่ะครับ

ผมก็จะใช้เป็นคนต่อไปครับ ^^

Comment

หลังกับบนดูดออกครับ ที่เหลือถ้ามี ดูดเข้าครับผม
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

smart fan 7 ตัวเลยคับ สร้างโรงสีข้าว ฮ่าๆ
        ปล. ตัวเดียวก้อหนวกหูแล้ว

Comment

หน้าดูดเข้าคับ ข้างหลังนี่ออก ส่วนข้างๆก็แล้วแต่คับ

Comment

เรื่องเสียงไม่มีปัญหาครับผม ผมชินแล้ว
            ตัวเก่าผมก็ดังพอสมควรอยู่เหมือนกันครับผม

Thermaltake Silent Cat 120 mm ตัวนี้โอเคไหมครับผม
            Last edited by DynDasE; 23 Apr 2008, 11:14:07.

Comment

ไม่กลัวดังจะไปเล่นแมวหลับทำไมละครับ

TT samart case fan 2 ไปเลย

Comment

ใส่แมวหลับ 7 ตัว....... เปลืองเงินสุดๆ -*-
                ขอบคุณครับผม

Comment

เคสเทพ

Comment

ใช้อยู่คับดีมากมาย เย็นขึ้นเยอะมากเลยจาก60เหลือ50ต้นๆๆเองครับ หน้า ล้าง ซ้าย ดูดเข้าครับ ส่วนหลังกะบนดูดออก ส่วนตัวที่อยู่ข้างขวาของผมดูดเข้าครับ เพราะมันอัดเข้าหลังบอร์ดตรง cpu พอดีเลย
                    Last edited by nunayooh; 25 Apr 2008, 08:30:07.

Comment

เอามาให้ดูไม่รู้ว่าจะสวยหรือเปล่านะคับ......เหอเหอ

Last edited by nunayooh; 25 Apr 2008, 08:28:55.

Comment

หน้า เข้า
                        หลังออก จามสเตป ครับ บนออกด้วย
                        [IMG][/IMG]

Comment

ดันๆๆ

Comment

ขอให้มีตัวดูดเข้าข้างหน้า 12 Cm สัก 1 ตัว อุณหภูมิในเคสจะหายไปประมาณ 4-5 องศาครับ เพราะด้านหลังมันมีดูดออกอยู่แล้น

Comment

หน้าเข้าเคส....ตัวหลัง ดูดออกไปแรงๆ ครับ ข้างๆ นี่ต้องลองเองครับ ว่าเข้า-ออก อันไหนเย็นกว่า
                              เอาให้เสียงดังๆ บ้านแตกไปเรยครับ...ตอนเล่นก็เปิดเพลงดังๆ หรือไม่ก็ใส่หูฟังไปเลย แบบผมเนี่ย 55+

Comment

Working...
                              X