รักนะ E8200 ช่วยตอบทีนะครับทุกท่าน
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: รักนะ E8200 ช่วยตอบทีนะครับทุกท่าน

OverclockZone Member KingYojimbo's Avatar

Default รักนะ E8200 ช่วยตอบทีนะครับทุกท่าน

1.E8200 ใช้กับบอร์ดของอะไรดีที่สุดครับ
    2.E8200 Ram 1GB*2 บัส 667 กับบัส 800 เอาบัสเท่าไหร่ดีครับ
    3.ตัวคูณ มีผลดีหรือเสียยังไงครับ ไม่เข้าใจเลย
    4.ปัญหาที่พบบ่อยในรุ่นนี้คือไรคัฟ นอกจากราคา
    5.จำเป็นต้องติดระบายความร้อนที่ตัวซีพียู หรือชิพเซตเพิ่มรึป่าวครับ

OverclockZone Member nununu's Avatar

1. chipset P35 up น่าจะดีครับ
    2. ...
    3. เพิ่มความเร็ว
    4. เพิ่มอีกนิดเอา E8400 จะดีกว่า
    5. ไม่จำเป็น ออกแบบมาดีแล้ว แต่ถ้างบพอเปลี่ยนก็ดี ไม่เปลี่ยนก็ได้ครับ

Bookmarks

Bookmarks