Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 10k กับ Gigawork G500 น่าเล่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 10k กับ Gigawork G500 น่าเล่นไหมครับ

พอดีว่ามีงบแค่ 10K อ่ะครับ เล็งๆตัว G500 ไว้
    อยากรู้ว่าตัวนี้พอน่าเล่นไหมครับ แล้วคุณภาพเสียงเป็นไงบ้างครับ

ลำโพงใช้ได้ใหม ถ้าไม่ถูกใจขายคืนได้นะ

Comment

PM ไปล่ะจ้า

Comment

อย่าลืมลองก่อนนะครับ

Comment

G500 โอเคเลยนะครับผมใช้อยู่ โดยส่วนตัวแล้วชอบมาก(แต่เทียบกับลำโพงโรงหนังบ้านไม่ได้นะครับ)
          ผมลองฟัง z5500 แล้วก็งั้นๆอ่ะ เบสแน่นกว่าจริงแต่เพิ่มตังอีก 5-6พันสำหรับลำโพงคอมมันไม่ไหวครับ

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
            G500 โอเคเลยนะครับผมใช้อยู่ โดยส่วนตัวแล้วชอบมาก(แต่เทียบกับลำโพงโรงหนังบ้านไม่ได้นะครับ)
            ผมลองฟัง z5500 แล้วก็งั้นๆอ่ะ เบสแน่นกว่าจริงแต่เพิ่มตังอีก 5-6พันสำหรับลำโพงคอมมันไม่ไหวครับ
            ผมดันฟังแล้วมันต่าง เลยได้เสียอีก 5-6พันสำหรับลำโพงคอมงั้นๆ

Comment

10k = G500
              17-19k = Z-5500
              19-22k = S750

Comment

Working...
              X