Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ อยากโมมังแต่ขาดความรู้นิดหน่อยนะครับ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ อยากโมมังแต่ขาดความรู้นิดหน่อยนะครับ +++

อายพลาสติกเหมือนหลอดที่พันสายไฟซื้อที่ไหนอะครับ หรือทำเองอะ ชี้แนะด้วยนะครับผม

แล้ว แผ่น อคริลิก คือแผ่นใส่ๆใช้ปะครับ แล้วซื้อได้ที่ไหนอะครับ

บ้านอยู่ ตจว. อยากโม อิอิ
    Last edited by herodavilman; 23 Apr 2008, 07:55:18.

Originally posted by herodavilman View Post
    อายพลาสติกเหมือนหลอดที่พันสายไฟซื้อที่ไหนอะครับ หรือทำเองอะ ชี้แนะด้วยนะครับผม

แล้ว แผ่น อคริลิก คือแผ่นใส่ๆใช้ปะครับ แล้วซื้อได้ที่ไหนอะครับ

บ้านอยู่ ตจว. อยากโม อิอิ
    อคริลิก ไปร้านทำป้ายได้เลย คับ มีทุกร้านแน่นอน

Comment

เกลียวพลาสติกมีขายน่ะครับ ตามร้านคอมหรือไม่ก็ร้านเครื่องเสียง ประมาณ เมตรล่ะ 15 บาท

ส่วนอคริลิคนี้ ใหญ่กว่าเคส นิดหน่อย แผ่นล่ะประมาณ 250 ครับ

จะหนาประมาณ 3 มิล ร้านขายเครื่องเขีียนก็มีน่ะ

Comment

Working...
      X