Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ

มีงบอยู่ 15000 บาท ช่วยแนะนำการ์ดจอที่คุ้มๆให้หน่อยครับ เอาแบบ oc มาจากโรงงานเลยนะครับ จะati หรือ nvidia ก็ได้ครับ แล้วก็ช่วยบอกราคามือ1ให้ด้วยนะครับ

XFX 7900 GT

Comment

ขอราคาด้วยได้ไหมครับ

Comment

Gigabyte GeForce 7900GT 13200 บาทครับ แรงเงียบและ OC มาจากโรงงานแถมพัดลม Zalman จากโรงงานด้วยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ แล้วก็ขอรายละเอียดอย่างอื่นด้วยได้มะครับ
            Last edited by teddyman; 8 Dec 2006, 20:34:31.

Comment

Working...
            X