Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามพี่หน่อยครับเกี่ยวกับ Sound Card มือใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามพี่หน่อยครับเกี่ยวกับ Sound Card มือใหม่ครับ

คือผมเพิ่งซิ้อ Sound Card มาอ่ะครับ เพิ่งเคยเปลี่ยน อยากถามว่า เอา Sound Card มาเสียบ
    กับ เมนบอร์ด ได้เลยใช่ใหมครับ แล้วลงไดร์ ต่อเลยใช่ใหมครับ หรือว่าต้อง เลือก ให้ใช้กับเมนบอร์ดได้ ขอบคุณมากครับ

ใส่การ์ดแล้วลงไดร์เวอร์เลยครับ หากติดขัดอะไรถามได้นะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แล้วใส่ ช่องใหนก็ได้ใช้ใหมครับ

Comment

ไปปิด Sound On Board ใน BIOS ด้วยก็ดีนะครับ

Comment

ถ้าเป็น การ์ด creative Ensoniq ก็เสียบแล้วใช้ได้เลย <<<< ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่เลย

Comment

Working...
            X