Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องความแรงและราคาของVGAสองตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องความแรงและราคาของVGAสองตัวนี้หน่อยครับ

GIGABYTE 8600 GT Zalman ผมดูร้านJIBราคา3250อยากทราบCOREว่าเท่าไรอะครับ
    อีกตัวก็ Spark GF8600 GT A650 อยากทราบราคาอะะครับเพราะทราบว่าCORE 650 แรงครับ
    เลยไม่รู้ว่าตัวไหนดีก่ากัน ผู้รู้ช่วยชี้ทางสว่างหน่อยเถอะครับจะไปซื้อแล้ว

GIGABYTE 8600 GT Zalman
    ดัน ผมใช้อยู่ซื้อเดือนที่แล้ว4000

Comment

ความแรงไม่ต่างกันมากครับเราซื้อ OC เองก็ได้ครับหรือถ้า OC ไม่เป็นก็ซื้อตัว Spark ก็ได้ครับแต่ผมขอบอกเลยนะครับผมเองค่อนข้างโง่นิดๆยัง OC ได้เลยครับผมศึกษาจากกระทุ้ของท่าน Dears แล้วก็เข้าใจครับลองทำดูสิไม่ยากเลยง่ายเหมือนกินขี้เข้าปากเอ้ยกล้วยครับ

ปล.ความแรงตามมาตรฐานนะครับ Coer จะอยู่ที่ 540 Mem 700*2(1400) ประมาณนี้ครับถามว่าราคาเท่าไหร่ขอตอบเลยนะคับราคาอยู่ที่ 3600 ไม่น่าเกินนี้นะครับทุกยี่ห้อถ้ายี่ห้อไหนแพงกว่า 3600 ถือว่าแพงแล้วล่ะครับ

Comment

แจ่ม ความรู้ทั้งน้านนนน

Comment

Working...
        X