Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้บอร์ด EP35-DS3R ของ GIGABYTE แล้วปีปัญหาบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้บอร์ด EP35-DS3R ของ GIGABYTE แล้วปีปัญหาบ้าง

ของผมมีปัญหายังมะเคลมเลย ใครเจอแบบไหนก็มาบอกกันบ้างครับ ได้ข่าวรหัส EP มีปัญหาเยอะ

ปัญหาที่เจอคืออะไรหรอครับ

P35 DS3R ผมใช้มา 4 ตัว (แต่ไม่ใช่รหัส E นะ) ยังไม่เจอปัญหาเลยนะ

Comment

ไม่เคยใช้คับ แต่ปัญหามันมีทุกยี่ห้อแหละคับ ดูที่ประกันดีกว่า

Comment

EP35-DS3R อยู่ครับ เล่นมาเดือนนึงแระยังไม่เจอปัญหาเลย เล่นกับe8200 45nmประหยัดสุดๆ

Comment

EP35-DS3R อยู่ครับ เล่นมาเดือนนึงแระยังไม่เจอปัญหาเลย เล่นกับe8200 45nmประหยัดสุดๆ
          ใช้แรมของอะไรครับ

Comment

ปัญหาคืออะไรเหรอครับ

ของผมซื้อมาวันแรก อัดเลย เดี้ยงเลย ติดๆดับๆ ตอนมันมีปัญหา แล้วของคนรู้จักซื้อไปมีอาการเหมือนกัน แต่เค้าไม่ได้อัดมันก็เลยใช้ได้ปกติ แต่ของผมอัดจนไม่ติดเลย ก็ได้ของใหม่มาอัดได้ไม่มีปัญหาแต่แค่อัดลองๆเล่นแล้วปรับกลับคืนหมด
            แต่ไม่ใช่ EP นะครับ
            Last edited by 1two3; 23 Apr 2008, 22:21:52.

Comment

ปัญหาที่ตัวบอร์ดเองน่ะครับ ตอนนี้ส่งเคลมแระ

Comment

เคยใช้มาครับ มีปัญหามากเลยครับ !!!

ปัญหาคือมันประหยัดไฟจนเงินเหลือเอาไปซื้อของกินหมด ความอ้วนก็ตามมา เหอะๆ

เหมือนกับใช้แก็ซโซฮอลไงครับ หุหุ

Comment

Originally posted by HideMay View Post
                  เคยใช้มาครับ มีปัญหามากเลยครับ !!!

ปัญหาคือมันประหยัดไฟจนเงินเหลือเอาไปซื้อของกินหมด ความอ้วนก็ตามมา เหอะๆ

เหมือนกับใช้แก็ซโซฮอลไงครับ หุหุ
                  ซะงั้น ^_^

Comment

555 ที่ใช่รุ้นนี้เพราะงี้แหละ อิอิ จะได้ประหยัด แต่เจอปัญหาพอดี มะเปงไร ยังไงของเขาก็น่าใช้ครับ

Comment

ใช้อยู่ คู่ E8200 ลื่นหัวแตก- - ไม่เจอปัญหา แต่อากาศร้อน โคตรร้อน -*- บอร์ด พุ่ง 50

Comment

เพิ่งถอยมาวันนี้ ตอนนี้กำลังเทส (สงสัยจะแรงแพ้ 3L)
                        ลองมาทั้งวัน3Rบูตได้ที่บัส 506
                        3L ได้511
                        สงสัยความแรงแพ้รุ่นน้องแน่รุ่นนี้

Comment

ผมกะจะเปลี่ยนอยู่เช่นกัน
                          Attached Files

Comment

Working...
                          X