Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ8800GTS 320MB MSI OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ8800GTS 320MB MSI OC

คือตัวนี้มันมีโปรเเกรม OCไห้มาเลย ปรับได้6ระดับความเเรงตามที่กล่องบอกก็เริ่มตั้งเเต่2-10%
    ทีนี้อยากถามว่า ถ้าเราโอเเบบนี้ตัวการ์ดจะร้อนกว่าปกติตอนเลือกไม่โอไหมครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by enzigerz; 23 Apr 2008, 21:38:31.

ร้อนกว่าแน่นอนอยู่แล้วล่ะครับ แต่ของเดิมๆมันก็อัดมาอยู่แล้วนี่นา แรงไม่พอเหรอท่าน

Comment

เดิมๆๆๆยังร้อน ลากมันจะไม่ร้อนเหรอ

Comment

อ๋อผมนึกว่าถ้าไม่ไปเพิ่มไฟก็จะไม่มีผลนะครับขอบคุณครับมาก

Comment

Working...
        X