Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5E กับ MAXIMUS Formula

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5E กับ MAXIMUS Formula

P5E กับ MAXIMUS Formula 2 ตัวนี้ต่างกันยังไง หรอครับ นอกจาก ซิ้งกับมีสวิทเปิดปิด แล้วกฌ พอตแลตเพิ่มขึ้นมาครับ เห็นราคาต่างกันเยอะจัง

ดันไปครับอยากรู้

Comment

1. ราคาครับท่าน
      2. ไฟต่างๆ maximus จ่ายได้สูงกว่า และดรอบน้อยกว่าเยอะทีเดียว
      3. overclock failed recovery maximus สามารถทำได้เร็วกว่าพอสมควร
      4. maximus มี LCD Poster, reset/power button ที่บอร์ด

พอดีสัปดาห์ก่อนมีโอกาสจับ P5E แปปนึงครับเลยเห็นข้อแตกต่าง แต่สไตล์การปรับไฟเพื่อ OC เหมือนๆกันเลย

Comment

ตามท่านmatoomครับ ลองแล้วอยากได้จิงๆ

Comment

Working...
        X